Phản ánh, kiến nghị
Tình trạng rửa xe làm đất đá tràn ra đường, bụi nhiều. Kính mong các cơ quan chức năng có biện pháp xử lý. Đoạn đường qua cầu Như Ý 2, cách 50-60m, gần đối diện nhà hàng Không Gian Xanh.
Lượt xem: 79
Ngày gửi: 18:30 02/06/2021
Hạn xử lý: 11/06/2021
Kết quả xử lý
Phường Thủy Vân

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ảnh của Ông/Bà, UBND phường Thủy Vân kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã tổ chức kiểm tra và đã nhắc nhở đối với ông Dương Văn Thuận (chủ Gara ô tô) và ông Dương Văn Thuận đã cam kết sẽ không để tình trạng trên tiếp diễn, nếu vi phạm sẽ được cơ quan chức năng xử lý. Trong thời gian qua UBND phường tiếp tục tổ chức kiểm tra thì không còn hiện tượng nước và đá tràn ra đường giao thông trước xưởng Gara ô tô.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

 

Ngày xử lý: 15:23 16/07/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (35)
VNPT Thừa Thiên Huế (30)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
VTVcab tại Huế (17)
Phường Phú Bài (14)
UBND Thành phố Huế (10)
Tỷ lệ không hài lòng
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Vietcombank (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
Đây là lần thứ 4 các em nhỏ ở xóm bị chó nhà ông Khoát cư ngụ tại thôn...
00:17 23/06/2021
Khu vực tưởng niệm Anh Hùng tại sân banh Tây Lộc, tình trạng con nghiện...
09:46 21/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Cầu Trường Tiền có một số cây đèn không đỏ. Cụ thể các cây đèn mang mã...
19:59 01/08/2021
Đường liên thôn Ngọc Anh (đường xóm 6 KQH Ngọc Anh), phường Phú Thượng,...
19:45 01/08/2021
Nhiều bóng đèn B84 khu đô thị Phú Mỹ Thượng không đỏ nhiều tháng nay. Kính...
19:01 01/08/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 3863232
Đang truy cập: 3702
Zalo: 0941260505