Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh về con đường xóm ở kiệt 28 Ngự Bình, phường An Cựu, TP Huế về mùa mưa dù to hay nhỏ đường xóm chúng tôi luôn ứ đọng nước không có nơi thoát làm ngập, ứ đọng cả con đường xóm (khoảng 10-15cm). Tình trạng này đã xảy ra rất lâu mà không ai quan tâm xử lý làm mất vệ sinh gây ảnh hưởng đến mọi người xung quanh trong xóm. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra và mong quý ban ngành có biện pháp xử lý giúp. Xin chân thành cám ơn.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 27
Ngày gửi: 14:02 21/11/2022
Hạn xử lý: 30/11/2022
Kết quả xử lý
Phường An Cựu

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Cựu xin thông báo kết quả xử lý như sau:

UBND phường đã lập dự thảo dự toán đầu tư và đề nghị tổ dân phố tổ chức họp dân để thống nhất phương án nhà nước và nhân dân cùng làm.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

Ngày xử lý: 16:37 25/11/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (214)
Công an Thành phố Huế (147)
Công an Thị xã Hương Thủy (51)
Công an huyện A Lưới (22)
FPT Thừa Thiên Huế (14)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đường hỏng tạo ra nhiều ổ gà lớn gây nhiều vụ té xe tại ngã 3 đường Đinh...
16:58 02/02/2023
Tình trạng sạt lở nắp cống thoát nước và sụt lún gây nguy hiểm cho khu...
16:35 02/02/2023
Kính đề nghị cơ quan quản lý đô thị phường và thành phố giúp cho phụ huynh...
16:15 02/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 24939700
Đang truy cập: 2775
Zalo: 0941260505