Phản ánh, kiến nghị
Tại chợ thôn 1, phường Thuỷ Dương, thị xã Hương Thuỷ vào giờ cao điểm từ 6h30 - 8h30 hằng ngày, người dân đi chợ, công nhân đi làm, học sinh đi học nhưng tình trạng để xe trước chợ thôn 1 đường Phùng Lưu gây ách tắc giao thông. Nhất là vị trí đó nằm ở đoạn ngã 3, ngã tư Phùng Lưu, Võ Duy Ninh, Bùi Xuân Phái. Kính chuyển cơ quan chức năng kiểm tra xử lý.
Lượt xem: 30
Ngày gửi: 10:58 30/09/2022
Hạn xử lý: 11/10/2022
Kết quả xử lý
Phường Thủy Dương

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thủy Dương xin thông báo kết quả xử lý như sau:

UBND phường đã phối hợp cùng Công an phường Thủy Dương kiểm tra, nhắc nhở các trường hợp đậu đỗ xe không đúng quy định. Sẽ kiên quyết xử lý vi phạm hành chính các trường hợp cố tình vi phạm trong thời gian tới. UBND phường sẽ thường xuyên phối hợp cùng Công an phường để kiểm tra, xử lý các trường hợp vi phạm.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

Ngày xử lý: 08:35 12/10/2022
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (432)
Công an Thành phố Huế (132)
FPT Thừa Thiên Huế (19)
(13)
VTVcab tại Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Mobifone Thừa Thiên Huế (100%)
(100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
Học viện phun xăm Elena Nguyễn của bà Nguyễn Thị Thu Nga ở tai địa chỉ...
18:19 03/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Nắp cống bị hư hỏng tại đường Tỉnh Lộ 10, phường Phú Thượng, TP Huế (đoạn...
21:15 27/11/2022
Đèn đường ở đường Lê Thành Hinh, TT Sịa, huyện Quảng Điền đã mấy đêm không...
20:22 27/11/2022
Quán O Tý ở 7B Nguyễn Lữ, Minh Hải, phường Thuận An, Thành phố Huế nướng...
19:57 27/11/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23463233
Đang truy cập: 3275
Zalo: 0941260505