Phản ánh, kiến nghị
Cây lấn chiếm đường vào kiệt xe lưu thông khó khăn tại hẻm 10/1/20 Lê Đình Chinh, phường Gia Hội, TP Huế. Hiện trạng mất thẩm mĩ kèm nhiều rác mất vệ sinh, đặc biệt nhiều côn trùng như ong kiến làm nguy hiểm trẻ nhỏ ở xóm. Mong rằng chính quyền giải quyết nhanh chóng để lấy lại đường kiệt sạch đẹp, xe cộ dễ dàng lưu thông.
1/5
1
2
3
4
5
Lượt xem: 43
Ngày gửi: 15:54 30/06/2022
Hạn xử lý: 11/07/2022
Kết quả xử lý
Phường Gia Hội

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Gia Hội đã kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã khảo sát, kiểm tra tại thực địa, qua đó đã làm việc với chủ hộ là Ông Trần Văn Đàm, yêu cầu ông Đàm phải di chuyển các chậu cây nằm trên lối đi ra khỏi khu vực trên. Tại buổi làm việc ông Đàm xin cam đoan trong thời gian 10 ngày kể từ ngày làm việc sẽ di chuyển trả lại mặt bằng lối đi

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 08:48 12/07/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (298)
Phòng Cảnh sát Giao thông (88)
Công an Thành phố Huế (41)
(17)
(10)
(9)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Khoảng trống để thoát nước xuống sông tại kiệt 208 Phan Chu Trinh, phường...
20:34 01/10/2022
Vào khoảng 5h30 tại kiệt 27 Nguyễn Công Trứ, phường Phú Hội buôn bán lấn...
20:08 01/10/2022
Cây xanh đổ nhánh trên mái nhà gây nguy hiểm mỗi khi mưa bão tại 39A Nguyễn...
18:33 01/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21840238
Đang truy cập: 12794
Zalo: 0941260505