Phản ánh, kiến nghị
Mặc dù đã phản ánh nhiều, nhưng vẫn tái diễn tình trạng người dân đậu đỗ lấn xe chiếm lòng đường tại đường Đống Đa, phường Phú Nhuận gây mất an toàn giao thông và mất an ninh trật tự tại khu vực. Kính mong cơ quan chức năng xử lý triệt để nhằm đảm bảo mỹ quan đô thị.
Lượt xem: 70
Ngày gửi: 17:23 17/08/2022
Hạn xử lý: 29/08/2022
Kết quả xử lý
Phường Phú Nhuận

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Nhuận thông báo kết quả xử lý như sau:

Nhận được thông tin phản ánh, UBND phường chỉ đạo Công an phường phối hợp với Tổ trật tự đô thị tiến hành kiểm tra và lập biên bản đưa xe về trụ sở để xử lý, rất nhiều lần UBND phường xử lý xe để ở lòng đường tại vị trí này, tuy nhiên khi không có lực lượng làm nhiệm vụ thì người dân vẫn còn vì phạm.

Để xử lý dứt điểm tình trạng trên, UBND phường đã tiến hành làm việc với quản lý toà nhà Vincom, hiện nay đã đặt 2 tấm biển di động hướng dẫn vị trí để xe.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng!

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 15:58 24/08/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (501)
Công an Thành phố Huế (147)
Công an Thị xã Hương Thủy (51)
Công an huyện A Lưới (22)
FPT Thừa Thiên Huế (14)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Điện đường đối diện số 84 Võ Xuân Lâm, thôn Chiết Bi, xã Thủy Tân, TX Hương...
19:39 01/02/2023
Tại kiệt 8 thôn Vân Dương, phường Thuỷ Vân, TP Huế có 2 cột đèn cột số...
18:24 01/02/2023
Buôn bán hàng rong lấn chiếm lòng lề đường Hoàng Hoa Thám gây ùn tắc giao...
17:45 01/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 24930531
Đang truy cập: 6791
Zalo: 0941260505