Phản ánh, kiến nghị
Hiện nay trên địa bàn thành phố Huế, các cá nhân, tổ chức dán giấy quảng cáo trên các tủ điện, trạm biến áp của điện lực, cột điện...ở trên đường phố gây mất mỹ quan đô thị (như hình ảnh đính kèm chụp tại ngã ba Lê Huân - Đặng Thái Thân) và nhiều đường khác trên địa bàn thành phố. Tôi đề nghị các cơ quan có thẩm quyền có biện pháp xử lý đối với những hành vi này để đường phố sạch sẽ hơn! Trân trọng!
1/2
1
2
Lượt xem: 463
Ngày gửi: 10:49 20/06/2019
Hạn xử lý: 28/06/2019
Kết quả xử lý
Phường Thuận Hòa

Kính chào Ông/Bà. 

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thuận Hoà kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã chỉ đạo lực lượng Đoàn viên thanh niên phường (Chi đoàn cơ quan) phối hợp với Chi đoàn Công an phường thực hiện tháo dỡ, xóa bỏ biển quảng cáo rao mặt trên các tuyến đường: Yết Kiêu (cửa Hữu) và đường Lê Huân. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 10:33 03/08/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (47)
VNPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (13)
Công an tỉnh (10)
Phường Vỹ Dạ (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngày 25/9/2021, địa bàn phường phường Đúc, TP Huế được tiêm chủng vắc xin...
19:57 27/09/2021
Vào lúc 19h30 phút ngày 27 tháng 9 năm 2021 xe ô tô mang BKS 75A21643 đậu...
19:41 27/09/2021
Cho tôi hỏi vì sao bảo vệ dân phố tới thời điểm này rồi mà vẫn chưa được...
18:58 27/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5643397
Đang truy cập: 157
Zalo: 0941260505