Phản ánh, kiến nghị
Khu quy hoạch Hương Sơ sau lưng Điện lực Bắc Hương Sơ tình trạng nuôi thả bò rong phóng uế bữa bãi không đúng nơi quy định ở đường Phạm Thận Duật, phường Hương Sơ gây nguy hiểm cho người dân và mất cảnh quan khu đô thị. Hình ảnh được chụp ngày 16/11/2022. Kính chuyển cơ quan chức năng kiểm tra xử lý.
1/2
1
2
Lượt xem: 22
Ngày gửi: 14:19 16/11/2022
Hạn xử lý: 25/11/2022
Kết quả xử lý
Phường Hương Sơ

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Hương Sơ đã kiểm tra và xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Sau khi tiếp nhận phản ánh, UBND phường đã chỉ đạo Tổ quản lý đô thị kiểm tra thực tế tại địa điểm phản ánh. Qua thời điểm kiểm tra, Tổ Quản lý đô thị không thấy số bò thả rong như phản ảnh của Ông/Bà. Theo thông tin nắm bắt thì số bò này trước đó đã được chủ đưa đi nơi khác.

Tuy nhiên để kịp thời xử lý đối với các trường hợp bò thả rong như trên, kính mong Ông/Bà kịp thời phản ánh qua số điện thoại 0968771677 của ông Lê Văn Cường - PCT UBND phường.

Trong thời gian qua, UBND phường cũng đã tích cực xử lý đối với các trường hợp bò thả rong trên địa bàn phường, UBND phường xin cung cấp một số hình ảnh đã xử lý tình trạng này.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian đến.

Trân trọng./.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 15:16 21/11/2022
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (432)
Công an Thành phố Huế (132)
FPT Thừa Thiên Huế (19)
(13)
VTVcab tại Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Mobifone Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
Học viện phun xăm Elena Nguyễn của bà Nguyễn Thị Thu Nga ở tai địa chỉ...
18:19 03/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Nắp cống bị hư hỏng tại đường Tỉnh Lộ 10, phường Phú Thượng, TP Huế (đoạn...
21:15 27/11/2022
Đèn đường ở đường Lê Thành Hinh, TT Sịa, huyện Quảng Điền đã mấy đêm không...
20:22 27/11/2022
Quán O Tý ở 7B Nguyễn Lữ, Minh Hải, phường Thuận An, Thành phố Huế nướng...
19:57 27/11/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23462351
Đang truy cập: 2990
Zalo: 0941260505