Phản ánh, kiến nghị
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
Lượt xem: 2191
Ngày gửi: 10:28 05/07/2020
Hạn xử lý: 15/07/2020
Kết quả xử lý
Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được thông tin phản ánh của quý Ông/Bà, Công an thành phố Huế đã chỉ đạo Công an phường Phú Nhuận kiểm tra, xác minh, kết quả như sau:

Vào 09h00 ngày 05/7/2020, Công an phường Phú Nhuận tiếp nhận một cháu bé đi lạc, qua nắm thông tin ban đầu được biết cháu tên là H.B. Ngay sau đó, Ban Chỉ huy Công an thành phố đã chỉ đạo Công an phường Phú Nhuận tích cực xác minh, tìm kiếm thông tin người nhà cháu bé trên, đồng thời chăm sóc sức khỏe cho cháu bé; đến 11h15 cùng ngày, Công an phường Phú Nhuận đã liên hệ và bàn giao cháu P.G.H.B, sinh năm 2016 cho mẹ là N.T.T.N ở tại phường Vỹ Dạ, an toàn. Công an thành phố cám ơn người dân đã cung cấp, giúp đỡ lực lượng Công an trong việc xác minh, tìm kiếm người thân của cháu bé nói trên, mong muốn trong thời gian sắp tới sẽ tiếp tục cung cấp thông tin liên quan an ninh trật tự trên địa bàn cho Công an thành phố Huế. 

Công an thành phố Huế chân thành cảm ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:26 05/07/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Các bậc phụ huynh nên chú ý con em hơn
CDTC (1) - 09:11 07/07/2020
Cơ quan xử lý tuyệt vời
CDTC (2) - 21:23 29/05/2021
hay quá
CDTC (3) - 14:39 28/09/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (275)
Công an huyện Quảng Điền (62)
Viettel Thừa Thiên Huế (13)
Công an Thành phố Huế (6)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
UBND Thành phố Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào 7h00 ngày 12/8/2022, xe tải BKS 75R00822 chạy ngược chiều vào Cảng...
08:40 12/08/2022
Vào lúc 8h10p ngày 12/08/2022 tại tuyến đường Trường Chinh, xe ô tô mang...
08:17 12/08/2022
Tại tuyến đường kiệt 121 Địa Linh, Phường Hương Vinh, TP Huế, đã tiến hành...
08:05 12/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20084735
Đang truy cập: 12989
Zalo: 0941260505