Phản ánh, kiến nghị
Kính đề nghị cơ quan chức năng xem xét, xử lí tình trạng thi công xong chưa hoàn trả mặt bằng tại cổng vào giữa nhà xe số 1, số 2 chợ Đông Ba,vừa rồi có nhận ảnh đã tháo gỡ chụp ảnh xong rồi đâu lại vào đấy. Đề nghị có kiến nghị biện pháp để tiểu thương ra vào chợ 1 cách dễ dàng, làm như thế bày ảnh hưởng đến rất nhiều việc kinh doanh buôn bán của tiểu thương. Ảnh chụp lúc 10:10p ngày 22/6/2021 tại nhà xe thông minh số 1 số 2 chợ Đông Ba.
Lượt xem: 115
Ngày gửi: 10:15 22/06/2021
Hạn xử lý: 01/07/2021
Kết quả xử lý
Ban Quản lý Bến xe thuyền

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ảnh, BQL Bến Xe Thuyền đã kiểm tra và trả lời như sau:

Tiếp thu ý kiến phản ảnh của Quý Ông/Bà về việc xử lý tình trạng thi công xong chưa hoàn trả mặt bằng tại khu vực cổng vào phía nhà xe số 1, số 2 - tiếp giáp Chợ Đông Ba, đơn vị đã kiểm tra, rà soát, chấn chỉnh tăng cường công tác quản lý, thực hiện tốt nhiệm vụ tại địa bàn cơ sở. (Đính kèm hình ảnh)

Ban Quản Lý Bến Xe Thuyền TP Huế chân thành cám ơn phản ảnh của Quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ảnh trong thời gian tới.

Trân trọng!

Ngày xử lý: 16:39 29/06/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (47)
VNPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (13)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Phường Phước Vĩnh (7)
Phường Vỹ Dạ (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngày 25/9/2021, địa bàn phường phường Đúc, TP Huế được tiêm chủng vắc xin...
19:57 27/09/2021
Vào lúc 19h30 phút ngày 27 tháng 9 năm 2021 xe ô tô mang BKS 75A21643 đậu...
19:41 27/09/2021
Cho tôi hỏi vì sao bảo vệ dân phố tới thời điểm này rồi mà vẫn chưa được...
18:58 27/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5635803
Đang truy cập: 7718
Zalo: 0941260505