Phản ánh, kiến nghị
Đề nghị UBND tỉnh chỉ đạo các cơ quan chức năng, đơn vị thi công khắc phục ngay lỗ hổng đường bộ tại ngã tư tuyến đường Hà Nội và Lê Lợi, không đảm bảo an toàn, mật độ phương tiện rất cao (tồn tại hơn một tháng rồi). Ảnh chụp đầu chiều ngày 07/08/2022, góp phần làm đẹp thành phố hướng đến thành phố trực thuộc Trung ương.
1/2
1
2
Lượt xem: 69
Ngày gửi: 11:14 08/08/2022
Hạn xử lý: 17/08/2022
Kết quả xử lý
Ban Quản lý dự án đầu tư và xây dựng khu vực thành phố Huế

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Ban Quản lý dự án Đầu tư Xây dựng khu vực thành phố Huế đã kiểm tra và xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Tại các vị trí mà quý Ông/Bà phản ánh, ngay ngã tư tuyến đường Hà Nội và Lê Lợi đơn vị thi công đang triển khai thi công lắp đặt các đảo để phân luồng giao thông. Dự kiến ngày 14/8/2022 sẽ hoàn thành.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 11:14 12/08/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (715)
Phòng Cảnh sát Giao thông (83)
FPT Thừa Thiên Huế (25)
Công an huyện A Lưới (18)
Công an Thành phố Huế (18)
VTVcab tại Huế (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 11 giờ 13 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G110819...
11:13 09/12/2022
Vào lúc 11 giờ 12 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G121751...
11:12 09/12/2022
Vào lúc 11 giờ 10 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G145649...
11:10 09/12/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23755102
Đang truy cập: 1363
Zalo: 0941260505