Phản ánh, kiến nghị
Đơn vị thi công không bàn giao lại nguyên trạng đường sau khi thi công xong, vị trí ngã tư từ đường nối đường Hoàng Lanh ra Tố Hữu, trước mặt khu A, Chung cư Xuân Phú, phường Xuân Phú. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra xử lý.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 86
Ngày gửi: 15:35 13/10/2021
Hạn xử lý: 22/10/2021
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý Đô thị đã kiểm tra và trả lời như sau:

Vị trí ngã tư từ đường nối đường Hoàng Lanh ra Tố Hữu trước mặt khu A, chung cư Xuân Phú do Viettel Thừa Thiên Huế cắt băng đường để thi công hệ thống cáp ngầm viễn thông. Hiện nay đơn vị thi công đã hoàn thành lắp đặt cáp ngầm và hoàn trả mặt đường đến lớp cấp phối đá dăm và sẽ hoàn trả mặt đường bê tông nhựa khi trời nắng. Phòng Quản lý Đô thị sẽ yêu cầu đơn vị thi công tranh thủ thời tiết nắng ráo, đẩy nhanh tiến độ thi công hoàn trả mặt đường bê tông nhựa, đảm bảo giao thông.

Phòng Quản lý Đô thị chân thành cảm ơn phản ánh của Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được góp ý trong thời gian tới.

Trân trọng. 

Ngày xử lý: 08:26 22/10/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
mấy ngày nắng thì ko tranh thủ làm. h mưa bão để mặt đường bị cắt, đá sỏi đầy đường ngay ngã tư rất nguy hiểm cho người tham gia giao thông
CDTC (1) - 10:11 22/10/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (104)
Công an tỉnh (48)
VTVcab tại Huế (31)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
Phường Phú Bài (18)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Quán Hotto tại 14 Đinh Tiên Hoàng để xe lấn chiếm lối đi bộ. Kính chuyển...
09:44 09/12/2021
Tôi xin phản ánh tình trạng đổ rác thải xây dựng (xà bần) tràn ra mặt đường...
09:29 09/12/2021
Cây to đỗ ra đường tại địa chỉ 147 Thiên Thai, TP Huế. Kính gửi cơ quan...
08:58 09/12/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 11278792
Đang truy cập: 8041
Zalo: 0941260505