Phản ánh, kiến nghị
Tại đường Hà Công, phường Hương Chữ, thị xã Hương Trà, đang thi công ở đập tràn gần chắn La Chữ, đặt biển chỉ dẫn không đúng, đường phụ đi về bên trái nhưng mũi tên chỉ sang phải. Ở đây chỉ đặt biển báo một phía.
Hình ảnh ghi lại lúc 22 giờ ngày 04/8/2022.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 57
Ngày gửi: 12:07 05/08/2022
Hạn xử lý: 16/08/2022
Kết quả xử lý
UBND Thị xã Hương Trà

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND thị xã Hương Trà đã chỉ đạo Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng khu vực thị xã kiểm tra và xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Ban Quản lý dự án đã yêu cầu đơn vị thi công là Liên danh nhà thầu TNHH Tân Bảo Thành - Xây dựng Giao thông Thừa Thiên Huế - An Nhiên điều chỉnh lại biển báo chỉ dẫn đường theo hướng đường dẫn phụ. (Đính kèm hình ảnh xử lý).

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

Ngày xử lý: 10:51 08/08/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (416)
Phòng Cảnh sát Giao thông (85)
(18)
(13)
(11)
Công an Thành phố Huế (11)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tái diễn đường kiệt Võ Văn Kiệt phường An Tây Tp.Huế, thi công đường bỏ...
20:04 25/09/2022
Xe máy 75G143558 chạy xe không đội mũ bảo hiểm, bấm điện thoại, lúc 16h00...
19:14 25/09/2022
Bà con chúng tôi rất vui mừng được thành phố quan tâm, nâng cấp mở đường...
19:03 25/09/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21629238
Đang truy cập: 6461
Zalo: 0941260505