Phản ánh, kiến nghị
Đường Nguyễn Đăng Đệ, Tổ dân phố Thanh Chữ, Phường Hương An, Thành Phố Huế. Tuyến đường chính của Tổ dân Phố Thanh Chữ, Dự án tại khu quy hoạch Ân Nam làm xong đường nhưng đoạn này không xử lý lại hiện trạng ban đầu nhiều sỏi đá dăm, không an toàn cho người dân đi đường. Đường chính nhưng qua đoạn này 2 xe ngược chiều phải nhường nhau, vì đi qua rất dễ rơi xuống mương nước bên đường. Rất nguy hiểm vào những ngày trời mưa, hình ảnh chụp vào ngày 10/8/2022. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý. Xin cảm ơn
1/8
1
2
3
4
5
6
7
8
Lượt xem: 56
Ngày gửi: 18:14 08/08/2022
Hạn xử lý: 22/08/2022
Kết quả xử lý
phường Hương An

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Hương An xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Công trình hạ tầng quy hoạch khu dân cư Thanh Chữ do Ban Đầu tư thị xã Hương Trà làm chủ đầu tư, đơn vị nhà thầu thi công là Công ty Đô thị môi trường An Nhiên.

Để giải quyết vấn đề trên, UBND phường đã liên hệ với chủ đầu tư đôn đốc nhà thầu hoàn thành các hạng mục còn lại, được biết hiện nay, chủ đầu tư đã làm việc với nhà thầu và cam kết thực hiện hoàn thành trước ngày 30/8/2022.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 10:24 23/08/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
vẫn chưa thấy giải quyết
CDTC (1) - 20:49 27/09/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (432)
Công an Thành phố Huế (132)
FPT Thừa Thiên Huế (19)
(13)
VTVcab tại Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Mobifone Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
Học viện phun xăm Elena Nguyễn của bà Nguyễn Thị Thu Nga ở tai địa chỉ...
18:19 03/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Nắp cống bị hư hỏng tại đường Tỉnh Lộ 10, phường Phú Thượng, TP Huế (đoạn...
21:15 27/11/2022
Đèn đường ở đường Lê Thành Hinh, TT Sịa, huyện Quảng Điền đã mấy đêm không...
20:22 27/11/2022
Quán O Tý ở 7B Nguyễn Lữ, Minh Hải, phường Thuận An, Thành phố Huế nướng...
19:57 27/11/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23461988
Đang truy cập: 2899
Zalo: 0941260505