Phản ánh, kiến nghị
Tại kiệt 35/4/4 Phạm Thị Liên, phường Kim Long, công ty Cấp nước sạch đào đường ống nhưng đã lâu không vá lại đường, để lại hố gây nguy hiểm cho các phương tiện qua lại vì nằm ngày ngã ba. Kính mong công ty Cấp nước Thừa Thiên Huế xử lý sớm! Hình ảnh được chụp vào ngày 24/09/2021.
Lượt xem: 80
Ngày gửi: 12:24 24/09/2021
Hạn xử lý: 06/10/2021
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần cấp nước Thừa Thiên Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty Cổ phần Cấp nước Thừa Thiên Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Tại vị trí phản ánh ở địa chỉ 35/4/4 Phạm Thị Liên, phường Kim Long; vào đầu tháng 9/2021 HueWACO đã tiến hành đào đường bê tông xi măng để sửa chữa sự cố tuyến ống D63. Tuy nhiên, sau khi hoàn thành sửa chữa tuyến ống công tác hoàn trả mặt bằng chưa thực hiện kịp thời gây ảnh hưởng cản trở trong quá trình đi lại cho người dân. Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Công ty Cổ phần Cấp nước Thừa Thiên Huế đã cho kiểm tra và khẩn trương hoàn trả bê tông xi măng tại vị trí phản ánh đảm bảo an toàn cho người dân đi lại và mỹ quan khu vực.

Công ty Cổ phần Cấp nước Thừa Thiên Huế chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 13:45 08/10/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (104)
Công an tỉnh (48)
VTVcab tại Huế (31)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
Phường Phú Bài (18)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 11h00 ngày 9/5/2021 hiện trạng cây sà xuống đường ra ngoài đường...
10:55 09/12/2021
Quán Hotto tại 14 Đinh Tiên Hoàng để xe lấn chiếm lối đi bộ. Kính chuyển...
09:44 09/12/2021
Tôi xin phản ánh tình trạng đổ rác thải xây dựng (xà bần) tràn ra mặt đường...
09:29 09/12/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 11282642
Đang truy cập: 290
Zalo: 0941260505