Phản ánh, kiến nghị
Đơn vị thi công làm đường bê tông ở kiệt 175 Phan Bội Châu, phường Trường An đã thi công xong lâu rồi nhưng không chuyển giải hạ, đã liên hệ nhiều lần nhưng vẫn không thấy dọn dẹp. Kính mong cơ quan chức năng xử lý.
Lượt xem: 177
Ngày gửi: 09:14 06/09/2021
Hạn xử lý: 15/09/2021
Kết quả xử lý
Phường Trường An

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Trường An đã kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi tiếp nhận thông tin phản ánh, UBND phường đã yêu cầu đơn vị thi công vận chuyển xà bần đi đổ đúng nơi quy định để đảm bảo an toàn giao thông và mỹ quan đô thị tại tuyến kiệt này. Đơn vị thi công đã thực hiện. (Có Đính kèm hình ảnh).

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 14:15 08/09/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Kiệt 23 Hàn mặc tử, phường Vỹ dạ,nhà trong kiệt thi công xong lâu rồi, nhưng giải hạ, rác vất bừa bãi giữa kiệt, đã nhắc nhở nhiều lần nhưng không dọn dẹp, gây mất mỹ quan, ô tô không chạy vào được. Kính mong cơ quan chức năng quan tâm xử lý, trả lại vẻ sạch đẹp ngăn nắp . Trân trọng cảm ơn!
CDTC (1) - 20:22 08/09/2021
cái này bạn phải chụp hiện trường nơi bạn muốn phản ánh đăng lên.Chứ viết như này không được đâu.CDTC(1)
CDTC (2) - 22:41 08/09/2021
Kiệt 23 Hàn mặc tử, phường Vỹ dạ,nhà trong kiệt thi ecông xong lâu rồi, nhưng giải hạ, rác vất bừa bãi giữa kiệt, đã nhắc nhở nhiều lần nhưng không dọn dẹp, gây mất mỹ quan, ô tô không chạy vào được. Kính mong cơ quan chức năng quan tâm xử lý, trả lại vẻ sạch đẹp ngăn nắp . Trân trọng cảm ơn!
CDTC (1) - 20:23 08/09/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (57)
VNPT Thừa Thiên Huế (20)
VTVcab tại Huế (19)
Phường Vỹ Dạ (8)
Phường Phước Vĩnh (7)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Bà Phan Thị Ty, địa chỉ: Tổ 12/10 thôn Tây Trì Nhơn , phường Phú Thượng...
16:49 24/09/2021
Cơ sở sản xuất nước đá Vinh Quang tại kiệt 15 Tôn Quang Phiệt, phường An...
16:40 24/09/2021
Tôi và người dân sinh hoạt xung quanh nhận thấy cột điện của dịch vụ viễn...
16:19 24/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5477719
Đang truy cập: 2520
Zalo: 0941260505