Phản ánh, kiến nghị
Ngay ngã 3 đường Âu Lạc và An Dương Vương đoạn đường do công ty Cổ phần An Dương thi công đã xong 3 tuần nay nhưng rác thải xà bần, bê tông, đá vĩa hè được tập kết ngổn ngang che chắn lối đi của các hộ dân gây bất tiện trong sinh hoạt và mất mỹ quan đô thị. Kính mong các cơ quan chức năng xem xét giải quyết . Xin chân thành cám ơn.
1/5
1
2
3
4
5
Lượt xem: 131
Ngày gửi: 09:26 07/06/2021
Hạn xử lý: 28/06/2021
Kết quả xử lý
Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng và Phát triển đô thị tỉnh Thừa Thiên Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Ban Quản lý khu vực phát triển đô thị tỉnh (Ban) đã tiến hành kiểm tra và trả lời như sau:

Qua kiểm tra, vị trí Ông/Bà phản ánh thuộc dự án Tuyến đường 26m An Đông. Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, Ban đã làm việc với đơn vị thi công và đã cho tiến hành dọn dẹp để đảm bảo lối đi cho người dân và đảm bảo cảnh quan đô thị. (Đính kèm hình ảnh)

Ban chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 16:33 30/06/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
vụ việc không giống như phản hồi của Bql kđt . hình ảnh chụp là do các hộ dân chờ xử lý quá chậm , nên đã tự làm để có lối đi , đống xà bần vẫn tồn tại , gây mất mỹ quan đô thị , đề nghị cơ quan chức năng , xử lý . cám ơn.
CDTC (1) - 08:31 01/07/2021
bên cạnh có chỗ xe lên xuống rộng thênh thang quá đẹp còn đòi chi nữa, đúng là không biết nhà nước làm sao cho vừa lòng dân
CDTC (2) - 10:47 01/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (298)
Phòng Cảnh sát Giao thông (88)
Công an Thành phố Huế (41)
(17)
(10)
(9)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Kiến nghị làm nắp đậy che lại mương thoát nước trong hẻm 4 kiệt 187 Nguyễn...
11:23 01/10/2022
Đề nghị thu hồi cột điện cũ tại kiệt 10 tổ dân phố An Lưu, phường Hương...
11:23 01/10/2022
Đề nghị cơ quan liên quan sửa chữa lại vị trí bị hư tại cầu Bán Nguyệt...
11:20 01/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21820666
Đang truy cập: 3684
Zalo: 0941260505