Phản ánh, kiến nghị
Vị trí đường ngang 688+965 Bến Ngự chậm thi công làm ảnh hưởng và mất an toàn cho con người và các phương tiện khi tham gia giao thông.
Lượt xem: 1215
Ngày gửi: 10:26 11/05/2021
Hạn xử lý: 20/05/2021
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần đường sắt Bình Trị Thiên

Kính chào Ông/Bà.

Công ty cổ phần đường sắt Bình Trị Thiên nhận được thông tin phản ánh của Ông/Bà về việc đơn vị thi công sửa chữa đường sắt qua đường ngang Phan Bội Châu chưa hoàn trả lại mặt đường bộ tại đường ngang, làm ảnh hưởng và mất an toàn cho người điều khiển phương tiện tham gia giao thông qua lại tại đường ngang.

Sau khi nhận được thông tin, Công ty chúng tôi đã liên hệ và thông báo cho đơn vị thi công biết để giải quyết. Tuy nhiên theo đơn vị thi công cho biết, hiện tại đơn vị đang gia công sản xuất tấm đan, nên chưa thể hoàn trả mặt bằng tại đường ngang được. Mong Ông/Bà và mọi người thông cảm cho đơn vị thi công. 

Trước mắt đơn vị thi công sẽ xử lý tạm mặt đường bộ để giảm thiểu khó khăn cho người điều khiển phương tiện tham gia giao thông qua lại tại đường ngang trong 1~2 ngày tới. 

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:04 12/05/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
thấy để cũng lâu rồi mà chưa thấy động tĩnh gì là sao nhỉ
CDTC (1) - 00:36 13/05/2021
Ẩu hè, làm tấm đan trước mới thi công và ghép vào chơ, chừ để tơ hơ rứa chờ tâm Đan thì thua thợ mộc xóm mình. trả lời thế này thì nhận xét phải mặt giận.
CDTC (2) - 07:57 13/05/2021
mình cũng định phản ánh vấn đề này. mà bữa đọc báo thấy bảo đường sắt nợ lương công nhân hay gì đấy đang khó khăn nên mình chưa phản ánh. nhưng quả thật cái này làm quá lâu. có lần đi trên dốc xuống ko biết thế là xém ngã
CDTC (3) - 09:26 13/05/2021
Cái Cầu Lòn đường Bùi Thị Xuân nói mãi mới làm, không biết bao giờ xong
CDTC (2) - 17:59 13/05/2021
không biết khi nào mới đan xong tấm đan đây
CDTC (4) - 15:16 13/05/2021
Đừng phản ảnh vô ích thế nào rồi cũng có Lý do của nó cả !!!
CDTC (5) - 16:21 13/05/2021
không nên bi quan bạn ơi, Hue-S quá tuyệt. việc phản ánh được giải quyết dù không phải 100%như ý, song nhờ Hue S mà quê hương tốt đẹp hơn nhiều
CDTC (2) - 17:58 13/05/2021
cám ơn Hue S, tôi cũng phản ánh và đơn vị có hứa sửa chữa. Rồi đâu vào đó, cha thấy gì.
CDTC (6) - 08:14 14/05/2021
Cho đánh giá là Mặt đỏ đi thôi.
CDTC (6) - 08:16 14/05/2021
tay lái kém thì ko nên đi đường này, mình xém ngã mấy lần 😂
CDTC (7) - 14:34 14/05/2021
Đơn vị này làm rất ẩu, nhiều chỗ cũng bị tương tự
CDTC (8) - 15:24 17/05/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (38)
FPT Thừa Thiên Huế (31)
VNPT Thừa Thiên Huế (25)
VTVcab tại Huế (18)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
Công an tỉnh (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Vietcombank (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Vinh Xuân (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đường Nguyễn Chí Thanh đoạn từ Toà án huyện Quảng Điền đến Quảng Thọ mới...
08:05 11/06/2021
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đường xuống cấp nhiều hố voi nằm rãi rác trên đường Trưng Nữ Vương đoạn...
19:27 12/06/2021
Đèn năng lượng mặt trời trên tuyến đường tỉnh lộ 6 từ thị trấn Phong Điền...
19:21 12/06/2021
Vào lúc 17h04 ngày 12/06/2021 xe ô tô mang BKS 75A 02344 đang đỗ xe trái...
18:47 12/06/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 1872772
Đang truy cập: 7064
Zalo: 0941260505