Phản ánh, kiến nghị
Trước số nhà 8 và 10 đường Nguyễn Hữu Cảnh thường xuyên tập trung xe cộ đậu đỗ gây mất trật tự lấn chiếm đường để buôn bán. Đề nghị cơ quan chức năng giải quyết.
1/2
1
2
Lượt xem: 326
Ngày gửi: 22:01 19/11/2021
Hạn xử lý: 01/12/2021
Kết quả xử lý
Phường An Tây

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Tây đã kiểm tra và trả lời như sau:

Vừa qua, UBND phường đã ra quân chấn chỉnh trật tự đô thị tại đường Nguyễn Hữu Cảnh; qua đó, UBND phường đã tiến hành xử lý các trường hợp vi phạm trật tự đô thị và đồng thời cho 02 hộ gia đình kinh doanh tại số 8 và 10 đường Nguyễn Hữu Cảnh cam kết không để khách hàng để xe lấn chiếm lòng lề đường, bố trí nơi để xe, giao hàng phù hợp.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:35 02/12/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
khu vực này là chừ lộn xộn nhất, xe máy người mua hàng, oto tải bỏ hàng, nhắc mấy cũng vậy, đoạn đường thì vô ra đông đúc, đề nghị chính quyền các cấp xử lí triệt để
CDTC (1) - 16:38 02/12/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (298)
Phòng Cảnh sát Giao thông (88)
Công an Thành phố Huế (41)
(17)
(10)
(9)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Khoảng trống để thoát nước xuống sông tại kiệt 208 Phan Chu Trinh, phường...
20:34 01/10/2022
Vào khoảng 5h30 tại kiệt 27 Nguyễn Công Trứ, phường Phú Hội buôn bán lấn...
20:08 01/10/2022
Cây xanh đổ nhánh trên mái nhà gây nguy hiểm mỗi khi mưa bão tại 39A Nguyễn...
18:33 01/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21839965
Đang truy cập: 12723
Zalo: 0941260505