Phản ánh, kiến nghị
Đây là lần thứ 2 xây nhà đổ cát sạn chiếm hết cả 1 con đường, tại kiệt 8/6 Lý Nam Đế, tổ 12, khu vực 5, phường An Hoà , TP Huế. Xây nhà vô ý thức ảnh hưởng đi lại của bà con hàng xóm. Tại sao không để lại lối đi nhỏ cho xe qua lại được mà phải chiếm hết cả con đường vậy. Ảnh chụp lúc 10h45 ngày 8/9/2021. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra xử lý.
Lượt xem: 44
Ngày gửi: 10:45 08/09/2021
Hạn xử lý: 17/09/2021
Kết quả xử lý
Phường An Hòa

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh,UBND phường An Hòa đã kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã chỉ đạo cán bộ công chức địa chính xây dựng phối hợp tổ quản lý đô thị kiểm tra, nhắc nhở hộ dân tập kết vật liệu xây dựng đảm bảo, tránh gây cản trở đi lại cho người dân. Hộ dân đã chấp hành đúng quy định (Đính kèm hình ảnh).

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

 

 

1/2
1
2
Ngày xử lý: 09:14 15/09/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (57)
VNPT Thừa Thiên Huế (21)
VTVcab tại Huế (19)
Phường Phước Vĩnh (11)
Phường Vỹ Dạ (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thùng rác đã bị hỏng nước rỉ rác chảy ra ngoài gây mùi hôi thối trước số...
14:52 24/09/2021
Là một người dân đang sống tại khu vực đường Tạ Quang Bửu và Trần Quý Cáp...
13:39 24/09/2021
Quán cơm Nhà Nâu, tại địa chỉ 45 Hàn Thuyên, phường Đông Ba, TP Huế thường...
12:58 24/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5472930
Đang truy cập: 1632
Zalo: 0941260505