Phản ánh, kiến nghị
Tái diễn tình trạng đậu xe cản trở giao thông tại kiệt 111 đường Trần Thái Tông, phường Thủy Xuân đi vào kiệt 40m phía đối điện với ngôi mộ có 1 chiếc xe máy mang BKS 75F74529 và 1 số xe máy khác thường xuyên đậu ở khúc eo nhỏ của đường kiệt này ảnh hưởng đến việc lưu thông. Rất mong cơ quan chức năng xử phạt mạnh tay, để không tái phạm nữa, trả lại đường đi thông thoáng cho lối xóm, ảnh chụp ngày 09/01/2023. Xin trân trọng cảm ơn.
1/2
1
2
Lượt xem: 27
Ngày gửi: 17:04 09/01/2023
Hạn xử lý: 18/01/2023
Kết quả xử lý
Phường Thủy Xuân

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thuỷ Xuân xin thông báo kết quả xử lý như sau:

UBND phường đã chỉ đạo Công an phường kiểm tra và nhắc nhở các hộ thuê trọ để xe đảm bảo lưu thông đường kiệt. Các hộ thuê trọ ghi nhận và đã để xe sát tường để vào lấy đồ, và sẽ đưa xe vào trong.

Chân thành cảm ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 11:01 19/01/2023
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Người ta đậu xe sát vách tường và ngay ngắn còn ý kiến. chắc nhà đi Ô tô nên vướng chứ gì.
CDTC (1) - 09:24 24/01/2023
chiếc xe 4529 thường xuyên để ở đó cả ngày lẫn đêm...công an khi làm việc cần hỏi kỹ các nhà xung quanh...còn việc để xe ở đó vào lấy đồ thì cũng nên tìm chổ rộng mà để, như đi đến 5m nữa là chấp nhận được. cảm ơn.
CDTC (2) - 21:24 05/02/2023
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (230)
Công an Thành phố Huế (223)
Công an Thị xã Hương Thủy (26)
Công an huyện A Lưới (24)
FPT Thừa Thiên Huế (14)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
(100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 9 giờ 25 phút ngày 06/02/2023, tại đường Tả Trạch, trước khu vực...
08:50 07/02/2023
Vào lúc 08 giờ 23 phút, ngày 07/02/2023 ô tô mang biển kiểm soát 75A06715...
08:23 07/02/2023
Vào lúc 08 giờ 20 phút, ngày 07/02/2023 xe tải mang biển kiểm soát 75C10698...
08:20 07/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 25047052
Đang truy cập: 4428
Zalo: 0941260505