Phản ánh, kiến nghị
Quán nước mía ở nhà thi đấu lacoi, địa chỉ ở 87 Nguyễn Huệ tái diễn tình trạng buôn bán gây mất trật tự, 2 quán nước mía buôn bán trước mặt cơ quan gây ồn ào, tranh dành khách với nhau. Kính mong các cấp chính quyền có biện pháp xử lý triệt để việc buôn bán hàng rong này. Xin cảm ơn
1/2
1
2
Lượt xem: 100
Ngày gửi: 14:27 29/06/2022
Hạn xử lý: 08/07/2022
Kết quả xử lý
Phường Phú Nhuận

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Nhuận đã kiểm tra và trả lời như sau:

Nhận được thông tin phản ánh, UBND phường chỉ đạo lực lượng giải quyết trật tự đô thị vào ban đêm đến kiểm tra xử lý, qua đó đã tiến hành lập biên bản thu giữ các tang vật vi phạm và yêu cầu không được buôn bán tại vị trí trên, nếu còn vì phạm UBND phường tiếp tục xử lý theo quy định.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 08:55 05/07/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (298)
Phòng Cảnh sát Giao thông (88)
Công an Thành phố Huế (41)
(17)
(10)
(9)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Cây Bồ Đề mọc tự nhiên, rễ lớn ảnh hưởng đến nhà dân, Huế đang vào mùa...
10:14 01/10/2022
Vào lúc 07 giờ 35 phút ngày 1/10/2022, xe ô tô hiệu Toyota mang BKS 73B2177...
10:04 01/10/2022
Cho tôi phản ảnh 2 nội dung sau: 1. Đèn chiếu sáng tại khu B khu đô thị...
09:35 01/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21818051
Đang truy cập: 2300
Zalo: 0941260505