Phản ánh, kiến nghị
Quầy tạp hóa 202 Nguyễn Trãi, phường Tây Lộc tôi có phản ánh lên đô thị thông minh nhưng đâu lại vào đó. Hàng hóa cứ thản nhiên cho ra cả lề đường trông rất phản cảm. Kính mong phường Tây Lộc xử lý, có biện pháp cứng rắn hơn. Ảnh chụp lúc 9h30p ngày 24/11/2022.
1/2
1
2
Lượt xem: 61
Ngày gửi: 10:09 24/11/2022
Hạn xử lý: 05/12/2022
Kết quả xử lý
Phường Tây Lộc

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Tây Lộc xin thông báo kết quả xử lý như sau:

UBND phường đã giao cho Tổ đô thị phối hợp với công an phường kiểm tra xử lý. Qua kiểm tra đã lập biên bản vi phạm và xử phạt hành chính đối với bà T.T.H - kinh doanh tạp hóa tại 202 Nguyễn Trãi.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng!

1/2
1
2
Ngày xử lý: 16:47 25/11/2022
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (214)
Công an Thành phố Huế (147)
Công an Thị xã Hương Thủy (51)
Công an huyện A Lưới (22)
FPT Thừa Thiên Huế (14)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Trụ đèn chiếu sáng đối diện nhà 98 Thuận Hoá, phường Thủy Lương, thị xã...
18:24 02/02/2023
Đường hỏng tạo ra nhiều ổ gà lớn gây nhiều vụ té xe tại ngã 3 đường Đinh...
16:58 02/02/2023
Tình trạng sạt lở nắp cống thoát nước và sụt lún gây nguy hiểm cho khu...
16:35 02/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 24940307
Đang truy cập: 2993
Zalo: 0941260505