Phản ánh, kiến nghị
Đường Trần Phú, trước mặt Uỷ ban phường Phước Vĩnh luôn trong tình trạng nước cống tràn lan gây hôi thối, ô nhiễm môi trường. Mặc dù người dân đã nhiều lần thông cống nhưng vẫn tắc nghẽn. Do cống thoát quá nhỏ, xuống cấp nghiêm trọng. Đề nghị chính quyền xử lý kịp thời, không để tình trạng này kéo dài gây mất mỹ quan của Thành phố.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 57
Ngày gửi: 12:41 12/05/2022
Hạn xử lý: 31/05/2022
Kết quả xử lý
Phường Phước Vĩnh

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phước Vĩnh đã kiểm tra và trả lời như sau:

Qua nội dung phản ánh, UBND phường đã chỉ đạo Công chức chyên môn, Tổ Quản lý đô thị kiểm tra và được biết hiện nay hệ thống thoát nước đã được nạo vét, không còn tắc nghẽn (có ảnh kèm theo).

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 16:51 16/06/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (206)
Công an huyện Quảng Điền (164)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế (5)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
Công an Thành phố Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 07 giờ 46 phút, ngày 07/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75G118013...
11:19 10/08/2022
Vào lúc 16 giờ 18 phút, ngày 04/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75G124266...
11:17 10/08/2022
Vào lúc 16 giờ 22 phút, ngày 04/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75G128944...
11:15 10/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20033650
Đang truy cập: 7506
Zalo: 0941260505