Phản ánh, kiến nghị
Có vệt sụt lún ngang đường trước số 21 Đội Cung. Trước đó ngày 15/4 tôi có phản ánh với phòng QLĐT và được hứa sẽ sửa chữa vị trí nói trên. Đến nay chưa thấy sửa chữa gì. Kiến nghị đơn vị quản lý lưu ý. Trân quý.
1/2
1
2
Lượt xem: 214
Ngày gửi: 22:18 06/06/2021
Hạn xử lý: 16/06/2021
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Về nội dung phản ánh, Phòng Quản lý đô thị đã yêu cầu đơn vị quản lý đường bộ kiểm tra và đưa vào kế hoạch sửa chữa trong tháng 6/2021.

Phòng Quản lý đô thị thành phố chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 07:49 17/06/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Người dân chân thành cám ơn sự quan tâm của Phòng quản lý đô thị.
CDTC (1) - 09:28 29/06/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (298)
Phòng Cảnh sát Giao thông (88)
Công an Thành phố Huế (41)
(17)
(10)
(9)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Khoảng trống để thoát nước xuống sông tại kiệt 208 Phan Chu Trinh, phường...
20:34 01/10/2022
Vào khoảng 5h30 tại kiệt 27 Nguyễn Công Trứ, phường Phú Hội buôn bán lấn...
20:08 01/10/2022
Cây xanh đổ nhánh trên mái nhà gây nguy hiểm mỗi khi mưa bão tại 39A Nguyễn...
18:33 01/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21840259
Đang truy cập: 12797
Zalo: 0941260505