Phản ánh, kiến nghị
Tại cuối kiệt 1 đường Lịch Đợi, nhà 68 kiệt 1 Lịch Đợi đang sửa nhà , cố ý đổ cát ngang với đường gây chiếm diện tích đường gây ảnh hưởng đến các phương tiện đi lại. Kiến nghị cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý.
Lượt xem: 2146
Ngày gửi: 12:18 10/06/2021
Hạn xử lý: 21/06/2021
Kết quả xử lý
Phường Phường Đúc

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phường Đúc kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, UBND phường đã yêu cầu người dân tuân thủ theo quy định về đổ vật liệu xây dựng, yêu cầu dọn dẹp gọn gàng trả lại phần mặt đường đảm bảo đi lại cho người dân trong khu vực. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:57 11/06/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
tôi đang ở Nghệ An muốn về Huế co phải cach li k
CDTC (1) - 13:35 12/06/2021
đà nẵng về huế còn phải cách li??
CDTC (3) - 13:52 13/06/2021
khai báo y tế bạn ơi
CDTC (2) - 07:57 13/06/2021
sđt 19001075 k bao h gọi đc câu đầu tiên là lệ phí 1000vnđ sau đó chuông cứ đỗ mãi và sau nữa là các nv bận sẽ gọi lại sau nhưng chẳng bao h gọi lại và cũng chẳng trả lời xin cho biết cần gọi vào để biết tình hình chống dịch và lịch trình về Huế có thêm sđt nào nữa k??
CDTC (3) - 13:50 13/06/2021
Bạn thử gọi lại xem sao, tối nay tôi vừa gọi điện để được hỗ trợ (vào lúc 22:42). Cuộc gọi kéo dài 1 phút, tức là đến 22:43 thì 22:44 đã có người gọi lại hỗ trợ rồi. Chắc có thể lúc gọi nhân viên người ta bận việc thật nên quên
CDTC (4) - 23:25 13/06/2021
Hiện tại lượng cuộc gọi hỗ trợ đến tổng đài rất lớn chính vì vậy không thể tránh khỏi thiếu sót trong việc tiếp nhận hỗ trợ. Cám ơn Ông/Bà đã phản ánh, góp ý đến Trung tâm.
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh - 09:19 14/06/2021
Ông/Bà vui lòng liên hệ tổng đài 19001075 để biết thêm thông tin chi tiết. Trân trọng./.
Phường Phường Đúc - 07:51 17/06/2021
Còn có cả những trường hợp để xe nghênh ngang và mang cả cây cảnh đem ra đường làm diện tích đường bị chiếm
CDTC (5) - 16:05 22/06/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (35)
VNPT Thừa Thiên Huế (30)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
VTVcab tại Huế (17)
Phường Phú Bài (14)
UBND Thành phố Huế (10)
Tỷ lệ không hài lòng
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trung tâm Phát triển Cụm Công nghiệp thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Vietcombank (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
Đây là lần thứ 4 các em nhỏ ở xóm bị chó nhà ông Khoát cư ngụ tại thôn...
00:17 23/06/2021
Khu vực tưởng niệm Anh Hùng tại sân banh Tây Lộc, tình trạng con nghiện...
09:46 21/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Cầu Trường Tiền có một số cây đèn không đỏ. Cụ thể các cây đèn mang mã...
19:59 01/08/2021
Đường liên thôn Ngọc Anh (đường xóm 6 KQH Ngọc Anh), phường Phú Thượng,...
19:45 01/08/2021
Nhiều bóng đèn B84 khu đô thị Phú Mỹ Thượng không đỏ nhiều tháng nay. Kính...
19:01 01/08/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 3863126
Đang truy cập: 3665
Zalo: 0941260505