Phản ánh, kiến nghị
Báo cáo về việc quán phở đêm (từ 20h-3h sáng) lấn chiếm vỉa hè từ số nhà 204 Hùng Vương đến 208 Hùng Vương.
Hiện nay, có quán bán phở đã lâu năm tại địa chỉ nêu trên, và có các vấn đề sau:
- Xả rác bừa bãi, gió lùa rác vào nhà dân. Cho khách tiểu tiện bừa bãi. Rất nhiều lần tiểu vào cửa nhà dân (đã nhắc nhở, báo phường, nhưng không thay đổi)
- Gây ồn ào mất trật tự, bỏ xe chắn hết cửa ra vào của nhà 204 Hùng Vương phường An Cựu TP Huế.
Lượt xem: 57
Ngày gửi: 08:08 15/01/2023
Hạn xử lý: 01/02/2023
Kết quả xử lý
Phường An Cựu

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Cựu xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Tổ quản lý đô thị phường đã lập biên bản vi phạm hành chính đối với hộ kinh doanh tại địa điểm quý Ông/Bà phản ánh. (Đính kèm biên bản)

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

Ngày xử lý: 08:23 19/01/2023
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (102)
Phòng Cảnh sát Giao thông (46)
Công an Thành phố Huế (16)
(12)
FPT Thừa Thiên Huế (6)
Công an huyện Quảng Điền (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Công ty Trách nhiệm hữu hạn Đầu tư Thương mại Minh Linh (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phong Điền (100%)
Xã Hương Bình (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
Kính đề nghị cơ quan chức năng xử lý hành vi buôn bán động vật hoang dã,...
10:30 26/04/2023
Chủ nhân trang facebook này có dấu hiệu săn bắt động vật hoang dã để thịt,...
08:34 18/04/2023
Phát hiện nuôi nhốt động vật hoang dã tại nhà, cậu bé là con chủ quán đang...
19:19 13/04/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 10g25 phút ngày 3/6/2023, tại khu vực gần cầu Diên Trường, phường...
10:37 03/06/2023
Cây xanh vươn ra sắp đến gần nửa mặt đường, mỗi khi xe lớn chạy qua có...
09:34 03/06/2023
Phản ánh xe ô tô biển kiểm soát 75A31168 đỗ ngược chiều. Vào lúc 9h00...
09:20 03/06/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 27307420
Đang truy cập: 9731
Zalo: 0941260505