Phản ánh, kiến nghị
Quán bún chả cá và riêu cua Ty Ty treo bảng hiệu quán, để tô chén và bao bì trên hàng rào khu di tích Cung An Định ( phía mặt đường Nguyễn Huệ ) gây mất mĩ quan, ảnh hưởng đến khu di tích. Kính mong cơ quan chức năng sớm xử lý và có đính kèm theo hình ảnh để nhân dân được biết. Xin cảm ơn!
Lượt xem: 433
Ngày gửi: 11:49 14/06/2019
Hạn xử lý: 25/06/2019
Kết quả xử lý
Trung tâm Bảo tồn Di tích Cố đô Huế

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được thông tin phản ánh của quý Ông/Bà, Trung tâm Bảo tồn Di tích Cố đô Huế đã kịp thời tiến hành rà soát, kiểm tra và xử lý theo thẩm quyền. (Đính kèm hình ảnh)

Trung tâm chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 16:01 16/07/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Lúc này họ bán về rồi nên cũng thu dẹp rồi. Đề nghị cơ quan lúc họ bán rồi vô dẹp
CDTC (1) - 18:41 16/07/2019
Khu vực vỉa hè phía trước bên phải cung An Định có một số hàng quán bày bán cả buổi sáng lẫn buổi chiều tối. Trung tâm Bảo tồn Di tích Cố đô Huế đã nhiều lần nhắc nhở các chủ quán về việc không treo bảng làm mất mỹ quan khu vực. Trong thời gian tới, Trung tâm sẽ tiếp tục phối hợp với chính quyền địa phương để xử lý triệt để tình trạng trên.
Trung tâm Bảo tồn Di tích Cố đô Huế - 09:34 07/10/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (47)
VNPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (13)
Công an tỉnh (10)
Phường Vỹ Dạ (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngày 25/9/2021, địa bàn phường phường Đúc, TP Huế được tiêm chủng vắc xin...
19:57 27/09/2021
Vào lúc 19h30 phút ngày 27 tháng 9 năm 2021 xe ô tô mang BKS 75A21643 đậu...
19:41 27/09/2021
Cho tôi hỏi vì sao bảo vệ dân phố tới thời điểm này rồi mà vẫn chưa được...
18:58 27/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5644572
Đang truy cập: 457
Zalo: 0941260505