Phản ánh, kiến nghị
phần đất đang tranh chấp,ủy ban đả đình chỉ xây dựng. nhưng nhà họ vẩn cố tình làm. cho mình hỏi mình phải làm sao để đúng pháp luật
Lượt xem: 40
Ngày gửi: 15:50 25/03/2023
Lý do không tiếp nhận
Kính chào Ông/Bà. Qua xác minh, thông tin phản ánh này Trung tâm không thực hiện tiếp nhận được. Lý do: Phản ánh của Ông/bà liên quan đến tranh chấp, khiếu kiện, khiếu nại, nằm ngoài quy trình tiếp nhận phản ánh hiện trường.
Trân trọng!
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh.
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phòng Cảnh sát Giao thông (138)
Công an tỉnh (136)
Công an Thành phố Huế (42)
(12)
FPT Thừa Thiên Huế (8)
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Chương trình phát triển các đô thị loại II (các đô thị xanh) (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
Công ty Trách nhiệm hữu hạn Đầu tư Thương mại Minh Linh (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phong Điền (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Kính gửi: - Trung tâm điều hành đô thị thông minh Hue-S - Công an Phường...
20:53 21/05/2023
Kính đề nghị cơ quan chức năng xử lý hành vi buôn bán động vật hoang dã,...
10:30 26/04/2023
Chủ nhân trang facebook này có dấu hiệu săn bắt động vật hoang dã để thịt,...
08:34 18/04/2023
Phát hiện nuôi nhốt động vật hoang dã tại nhà, cậu bé là con chủ quán đang...
19:19 13/04/2023
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Trước đây tôi đã phản ánh tình trạng này nhiều lần nhưng vẫn chưa được...
11:02 09/06/2023
Kiệt 59 Mạc Đỉnh Chi, phường Gia Hội, TP Huế trước mặt nhà số 6 thường...
10:38 09/06/2023
Hiện nay tuyến đường Đại Nam mới được đổi tên cách đây 5-6 tháng nhưng...
09:35 09/06/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 27385367
Đang truy cập: 56
Zalo: 0941260505