Phản ánh, kiến nghị
Điện đường khu vực trường mầm non và công viên khu quy hoạch Hương Sơ, Tổ 2 phường Hương Sơ, TP Huế đỏ muộn tắt sớm (18h15 đỏ đến 3h sáng tắt). Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra, điều tiết hợp lý để người dân khỏi phiền hà. Xin cám ơn.
Lượt xem: 256
Ngày gửi: 15:31 25/11/2021
Hạn xử lý: 08/12/2021
Kết quả xử lý
Ban Đầu tư và Xây dựng thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Ban QLDA Đầu tư và xây dựng thành phố Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Ban đã kiểm tra thực tế đèn vẫn hoạt động đúng giờ từ 18h50p. Ban đã cho hiệu chỉnh lại thời gian mở đèn vào lúc 17h10p và đỏ đến 05h00 sáng hôm sau để phù hợp với thời tiết mùa đông.

Ban QLDA Đầu tư và xây dựng chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

 

Ngày xử lý: 12:20 07/12/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Đèn đường tổ 2 p Hương Sơ chưa hợp lý có một công viên chung nhưng một bên thì hợp lý 17h10 đỏ 5h00 sáng tắt, còn một bên thì chưa hợp lý 18h00 đỏ đến 3h00 sáng tắt. Kính mong cơ quan đi kiểm tra lại và cài đặt cho hợp lý đôi bên. Xin cảm ơn.
CDTC (1) - 09:04 08/12/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (104)
Công an tỉnh (48)
VTVcab tại Huế (31)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
Phường Phú Bài (18)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Buôn bán tụ tập đông người, không thực hiện 5K, không đảm bảo khoảng cách...
11:43 09/12/2021
Xin phản ánh về việc xe tải trọng lượng lớn chạy qua đường Đặng Tất (đoạn...
11:24 09/12/2021
Vào lúc 11h00 ngày 9/5/2021 hiện trạng cây sà xuống đường ra ngoài đường...
10:55 09/12/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 11285311
Đang truy cập: 570
Zalo: 0941260505