Phản ánh, kiến nghị
Vào lúc 8h10p ngày 12/08/2022 tại tuyến đường Trường Chinh, xe ô tô mang BKS 75A22099 đã có hành vi đậu xe sai quy định của pháp luật, đậu nơi có biển cấm đậu đỗ ngày chẵn lẻ gây cản trở giao thông. Xin các cơ quan chức năng xử lý trường hợp trên.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 30
Ngày gửi: 08:17 12/08/2022
Hạn xử lý: 13/09/2022
Kết quả xử lý
Công an tỉnh; Công an Thành phố Huế

Kính gửi Quý Ông/Bà.

Vấn đề Quý Ông/Bà phản ánh, Công an tỉnh đã chỉ đạo Công an thành phố Huế xác minh và xin thông tin kết quả xử lý như sau:

Hiện nay, đường Trường Chinh bố trí cấm đỗ xe ô tô theo ngày chẵn – ngày lẻ. Qua kiểm tra, đoạn video do Quý Ông/Bà cung cấp không thể hiện mốc thời gian khi phát hiện phương tiện, không thể xác định tính chính xác của phản ánh. Do đó, không xử lý vi phạm hành chính đối với trường hợp phản ánh nêu trên.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 11:03 20/09/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Thế nào là thể hiện được thời gian
CDTC (1) - 11:06 20/09/2022
chụp kiểu đấy mà đòi làm bằng chứng à? trong phần camera có mục cài đặt chụp tự động thêm ngày giờ toạ độ
CDTC (3) - 12:37 20/09/2022
thế nào thể hiện thời gian, video phải có thêm đồng hồ và lịch nữa hay sao?
CDTC (2) - 11:07 20/09/2022
thể hiện thời gian mà còn phải hỏi thế nào
CDTC (4) - 13:57 20/09/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (298)
Phòng Cảnh sát Giao thông (88)
Công an Thành phố Huế (41)
(17)
(10)
(9)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Kiến nghị làm nắp đậy che lại mương thoát nước trong hẻm 4 kiệt 187 Nguyễn...
11:23 01/10/2022
Đề nghị thu hồi cột điện cũ tại kiệt 10 tổ dân phố An Lưu, phường Hương...
11:23 01/10/2022
Đề nghị cơ quan liên quan sửa chữa lại vị trí bị hư tại cầu Bán Nguyệt...
11:20 01/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21820696
Đang truy cập: 3702
Zalo: 0941260505