Phản ánh, kiến nghị
Tuyến đường Trần Quý Khoáng nối dài, đoạn cặp bờ sông từ Đình làng La Khê đến chùa Hương Khê xuất hiện rất nhiều ổ gà, đường xá xuống cấp trầm trọng. Đáng nói đoạn đường này lại không có đèn vào ban đêm, gây mất an toàn cho người dân khi đi qua đoạn đường này.
Kính mong UBND Phường Hương Vinh, UBND thành phố Huế quan tâm và đầu tư đồng bộ đoạn đường nói trên nhằm đảm bảo an toàn cho người dân. Trân trọng ./.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 306
Ngày gửi: 21:23 09/01/2022
Hạn xử lý: 19/01/2022
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý Đô thị thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Tuyến đường Trần Quý Khoáng theo như phản ánh thuộc địa phận của phường Hương Vinh, mới sáp nhập vào thành phố từ ngày 01/7/2021. Hiện nay trên địa bàn phường hệ thống hạ tầng kỹ thuật như đường giao thông, điện chiếu sáng còn nhiều bất cập.

Trong thời gian đến, Thành phố sẽ quan tâm đầu tư nâng cấp hệ thống đường giao thông, điện chiếu sáng đối với 13 phường, xã mới sáp nhập.

Phòng Quản lý Đô thị chân thành cảm ơn phản ánh của Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được góp ý trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 13:23 20/01/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (73)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (9)
Sở Giao thông Vận tải (6)
FPT Thừa Thiên Huế (6)
Phòng Cảnh sát Giao thông (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thành phố Huế (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 09 giờ 24 phút, ngày 12/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H136033...
09:15 18/08/2022
Vào lúc 09 giờ 24 phút, ngày 12/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H162494...
09:14 18/08/2022
Vào lúc 09 giờ 05 phút, ngày 12/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75F202050...
09:11 18/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20241855
Đang truy cập: 13903
Zalo: 0941260505