Phản ánh, kiến nghị
Tại khu C5.17 khu quy hoạch phường An Hòa, thành phố Huế khu vực dân cư đông đúc nhưng chen lẫn chuồng bò làm ô nhiễm môi trường, vấn đề này đã phản ánh và được Uỷ ban nhân dân phường An Hòa thông báo phải xử lý dứt điểm trước ngày 30/5/2021 nhưng đến hôm nay tình trạng này vẫn chưa được xử lý, ảnh chụp vào sáng ngày 20/7/2021. Kính gửi cơ quan chức năng xử lý.
1/6
1
2
3
4
5
6
Lượt xem: 517
Ngày gửi: 17:39 20/07/2021
Hạn xử lý: 30/07/2021
Kết quả xử lý
UBND Thành phố Huế; Phường An Hòa

Kính chào Ông/Bà.

Về vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND thành phố xin trả lời như sau:

Ngày 28/7/2021, UBND thành phố đã ban hành văn bản giao Chủ tịch UBND phường An Hòa kiểm tra, xử lý.

Ngày 30/7/2021, UBND phường An Hòa đã kiểm tra và đã có báo cáo kết quả xử lý.

(Đính kèm báo cáo UBND phường An Hòa)

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

 

File đính kèm:
Ngày xử lý: 16:53 11/08/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Đã quy hoạch trước rồi, người vào sau.
CDTC (1) - 20:14 11/08/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (65)
VTVcab tại Huế (24)
VNPT Thừa Thiên Huế (19)
FPT Thừa Thiên Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thi công không đúng kỹ thuật, lắp đặt hố ga (họng thu nước) sai vị trí,...
12:22 17/09/2021
Vào lúc 10h45 ngày 17/9/2021 tại trước cổng bệnh viện Trung ương Huế, đường...
10:54 17/09/2021
Xe ôtô biển kiểm soát 75A04234 đậu đỗ sai vị trí khi đỗ xe ở ngã ba đường...
10:14 17/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5165589
Đang truy cập: 9527
Zalo: 0941260505