Phản ánh, kiến nghị
Tôi là Nguyễn Thị Hoàn. Nơi cư trú: Tổ 5 - TDP3- Phường Nam Lý - Đồng Hới - Quảng Bình. Tôi có con tên là Ngô Bình Minh học tại Đại Học Bách Khoa Hà Nội, từ ngày 25/6/2019 cháu báo sẽ về quê nghỉ hè, song từ hôm đó đến nay gia đình không liên lạc được với cháu. Gia đình có nhờ Ga Hà Nội và ga Huế kiểm tra camera thì được biết cháu đi tàu đến Huế. Sáng nay ngày 28/6/2019 gia đình được biết cháy có nghỉ tại nhà nghỉ Thái Bình địa chỉ số 79 Bùi Thị Xuân. Gia đình đến tìm thì được biết cháu đã rời đi sáng ngày 27/6/2019. Gia đình không liên hệ được với cháu từ ngày 25/6/2019 vì vậy kính mong sự giúp đỡ của cơ quan chức năng tìm giúp cháu. Gia đình chân thành cảm ơn!. (Lưu ý là cháu bị say xe ô tô nên phương tiện có thể đi là tàu và hay đi grap bằng xe máy)
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 295
Ngày gửi: 14:30 28/06/2019
Hạn xử lý: 08/07/2019
Kết quả xử lý
Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công an Thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Qua tin thông tin phản ánh, Công an thành phố đã phân công lực lượng tiến hành rà soát, kiểm tra các địa điểm xung quanh nhà nghỉ Thái Bình và Ga Huế, phát ảnh nhận dạng đến các xe ôm, tài xế taxi, Grab trên địa bàn nhưng đến nay vẫn chưa có kết quả. Hiện nay, Công an thành phố phối hợp với gia đình tiếp tục tìm kiếm.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được các phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 17:18 08/07/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (65)
VTVcab tại Huế (24)
VNPT Thừa Thiên Huế (19)
FPT Thừa Thiên Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thi công không đúng kỹ thuật, lắp đặt hố ga (họng thu nước) sai vị trí,...
12:22 17/09/2021
Vào lúc 10h45 ngày 17/9/2021 tại trước cổng bệnh viện Trung ương Huế, đường...
10:54 17/09/2021
Xe ôtô biển kiểm soát 75A04234 đậu đỗ sai vị trí khi đỗ xe ở ngã ba đường...
10:14 17/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5165924
Đang truy cập: 9641
Zalo: 0941260505