Phản ánh, kiến nghị
Đường Chương Dương bị cấm nên người dân buôn bán ngay cột đèn giao thông khiến ngã tư rất lộn xộn. Nhiều xe máy tấp vào mua hàng gây mất an toàn. Thêm nữa, rác thải chất thành đống để nguyên cả ngày không ai dọn dẹp. Kiến nghị cơ quan chức năng xử lý, đảm bảo môi trường đô thị. Đề nghị xử lý người dân buôn bán, tụ tập không đúng chỗ, chuyển về chợ Đông Ba để đảm bảo lưu thông đường phố.
Ảnh chụp 7h ngày 08/07/2021
1/2
1
2
Lượt xem: 30
Ngày gửi: 11:28 08/07/2021
Hạn xử lý: 19/07/2021
Kết quả xử lý
Phường Đông Ba

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận phản ánh, UBND phường Đông Ba đã chỉ đạo tổ quản lý đô thị ra quân xử lý trật tự đô thị tại địa điểm nói trên và tiếp tục chỉ đạo tổ đô thị chốt trực không để các trường hợp trên tái lấn chiếm. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 16:50 30/07/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Mong cơ quan chức năng kiên trì để không tái lấn chiếm. Do khu vực này luôn đông lượng người qua lại, ảnh hưởng trật tự mỹ quan.
CDTC (1) - 17:07 30/07/2021
đồn công an phường Đông Ba đối diện cách đó không xa
CDTC (2) - 20:56 30/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (65)
VTVcab tại Huế (24)
VNPT Thừa Thiên Huế (19)
FPT Thừa Thiên Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thi công không đúng kỹ thuật, lắp đặt hố ga (họng thu nước) sai vị trí,...
12:22 17/09/2021
Vào lúc 10h45 ngày 17/9/2021 tại trước cổng bệnh viện Trung ương Huế, đường...
10:54 17/09/2021
Xe ôtô biển kiểm soát 75A04234 đậu đỗ sai vị trí khi đỗ xe ở ngã ba đường...
10:14 17/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5165965
Đang truy cập: 9654
Zalo: 0941260505