Phản ánh, kiến nghị
Nắp cống đã bị bể có thể gây nguy hiểm cho người đi đường. Địa chỉ 1160 Nguyễn Tất Thành, phường Phú Bài, thị xã Hương Thuỷ. Kính mong cơ quan chức năng nhanh chóng xử lý để bảo vệ an toàn cho người dân.
Xin chân thành cám ơn!
Lượt xem: 149
Ngày gửi: 09:22 26/07/2021
Hạn xử lý: 04/08/2021
Kết quả xử lý
Chi cục Quản lý đường bộ II.6

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, Chi cục Quản lý đường bộ II.6 đã kiểm tra hiện trường và đã chỉ đạo đơn vị bảo dưỡng thường xuyên đường bộ tiến hành khắc phục nắp cống rãnh dọc tại vị chí Ông/Bà phản ánh (có hình ảnh đính kèm)

Chi cục Quản lý đường bộ II.6 chân thành cảm ơn ý kiến phản ánh của Ông/Bà và rất mong nhận được ý kiến phản ánh của Ông/Bà trong thời gian tới .

Trân trọng!

Ngày xử lý: 23:50 29/07/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (57)
VNPT Thừa Thiên Huế (21)
VTVcab tại Huế (19)
Phường Vỹ Dạ (8)
Phường Phước Vĩnh (7)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tuyến đường Tôn Thất Thiệp đoạn từ số nhà 144 đến 190, phường Tây Lộc hiện...
15:21 24/09/2021
Thùng rác đã bị hỏng nước rỉ rác chảy ra ngoài gây mùi hôi thối trước số...
14:52 24/09/2021
Là một người dân đang sống tại khu vực đường Tạ Quang Bửu và Trần Quý Cáp...
13:39 24/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5474884
Đang truy cập: 1961
Zalo: 0941260505