Phản ánh, kiến nghị
Nạo vét cống làm hư hỏng vương vải ra đường, gây mất an toàn giao thông tại trước số nhà 1007 - 1009 Nguyễn Tất Thành, phường Phú Bài, thị xã Hương Thủy. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý.
1/6
1
2
3
4
5
6
Lượt xem: 63
Ngày gửi: 09:18 21/07/2021
Hạn xử lý: 30/07/2021
Kết quả xử lý
Chi cục Quản lý đường bộ II.6

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, phường Phú Bài và Chi cục Quản lý đường bộ II.6 đã kiểm tra và chỉ đạo đơn vị bảo dưỡng thường xuyên đường bộ thu dọn chất thải và vệ sinh mặt đường tại vị trí Ông/Bà phản ánh (đính kèm hình ảnh).

Chi cục Quản lý đường bộ II.6 chân thành cảm ơn ý kiến phản ánh của Ông/Bà và rất mong nhận được ý kiến đóng góp của Ông/Bà trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 13:11 23/07/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (47)
VNPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (13)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Phường Phước Vĩnh (7)
Phường Vỹ Dạ (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngày 25/9/2021, địa bàn phường phường Đúc, TP Huế được tiêm chủng vắc xin...
19:57 27/09/2021
Vào lúc 19h30 phút ngày 27 tháng 9 năm 2021 xe ô tô mang BKS 75A21643 đậu...
19:41 27/09/2021
Cho tôi hỏi vì sao bảo vệ dân phố tới thời điểm này rồi mà vẫn chưa được...
18:58 27/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5634852
Đang truy cập: 7587
Zalo: 0941260505