Phản ánh, kiến nghị
Nội dung phản ánh mương thoát nước bị sập giữa lòng đường tại kiệt 203 Nguyễn Tất Thành, TDP 5, phường Thủy Dương, thị xã Hương Thủy đã phản ảnh hôm 24/7/2022. Tuy nhiên đến giờ vẫn chưa xử lý, trả lời của Phường Thủy Dương chưa được hài lòng vì chưa xử lý hiện trường cũng như không có biện pháp cảnh báo nào liên quan đến vị trí mương nước bị sập. Mong cơ quan chức năng xử lý dứt điểm. Hình ảnh được chụp vào sáng ngày 9/8/2022.
1/2
1
2
Lượt xem: 36
Ngày gửi: 07:07 09/08/2022
Hạn xử lý: 18/08/2022
Kết quả xử lý
Phường Thủy Dương

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thủy Dương xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Sau khi nhận được phản ánh, UBND phường đã thuê đơn vị thi công đúc lại các tấm đan bị hỏng để thay thế. Hiện nay, Đơn vị thi công đã thay thế các tấm đan bị hỏng để đảm bảo cho người dân tham gia giao thông

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

Ngày xử lý: 08:16 23/08/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (298)
Phòng Cảnh sát Giao thông (88)
Công an Thành phố Huế (41)
(17)
(10)
(9)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Kiến nghị làm nắp đậy che lại mương thoát nước trong hẻm 4 kiệt 187 Nguyễn...
11:23 01/10/2022
Đề nghị cơ quan liên quan sửa chữa lại vị trí bị hư tại cầu Bán Nguyệt...
11:20 01/10/2022
Vào lúc 10h57 ngày 01/10/2022, xe ô tô BKS 75A04889 không bật đèn tín hiệu...
11:19 01/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21819573
Đang truy cập: 3099
Zalo: 0941260505