Phản ánh, kiến nghị
Mùi mắm nồng nặc tại cơ sở Cô Ri tại thôn La Ỷ làm ảnh hưởng nghiêm trọng đến sức khoẻ, sinh hoạt của các hộ dân xung quanh. Kính đề nghị các cấp có thẩm quyền kiểm tra và xử lý.
Lượt xem: 122
Ngày gửi: 14:37 03/01/2022
Hạn xử lý: 13/01/2022
Kết quả xử lý
Phường Phú Thượng

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Thượng đã kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã chỉ đạo Công chức Địa chính Xây dựng - Môi trường - Đô thị đến tại cơ sở kiểm tra. Đồng thời mời đại diện cơ sở đến UBND phường để làm việc.

Đại diện Cơ sở sản xuất và chế biến thực phẩm Cô Ri đã cam kết sẽ có biện pháp khắc phục mùi hôi trong thời gian tới. (Đính kèm biên bản làm việc với cơ sở).

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được góp ý trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 10:03 17/01/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
sản xuất mắm làm sao hết mùi hôi được, ca này khó
CDTC (1) - 10:58 17/01/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (71)
Công an tỉnh (14)
Sở Giao thông Vận tải (13)
Truyền Hình Cáp SCTV Huế (12)
FPT Thừa Thiên Huế (10)
Phường Phú Bài (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Người dân tại thôn Đông Xuyên, xã Quảng An, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa...
12:11 10/05/2022
Phát hiện có quả đạn nằm ngay đoạn công viên Bến Me, giữa đoạn cầu cong...
07:53 26/04/2022
Kính của 2 tủ bán nước giải khát tự động trên đường đi bộ công viên 3/2,...
06:30 26/04/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 10 giờ 17 phút ngày 19/05/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75G136330...
11:22 25/05/2022
Vào lúc 08 giờ 52 phút ngày 17/05/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75H144702...
11:21 25/05/2022
Vào lúc 09 giờ 00 phút ngày 17/05/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75F139988...
11:01 25/05/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18157060
Đang truy cập: 445
Zalo: 0941260505