Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh việc mở nhạc ở số nhà 15 đường Trần Quý Khoáng, phường An Hoà, mở nhạc liên tục làm ảnh hưởng đến mọi người xung quanh vẫn tái diễn chưa được xử lý dứt điểm ( Clip quay vào lúc 20h ngày 26/9/2021). Kiến nghị cơ quan chức năng xử lý dứt điểm vấn đề này.
Lượt xem: 185
Ngày gửi: 19:40 26/09/2021
Hạn xử lý: 06/10/2021
Kết quả xử lý
Phường An Hòa

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường đã chỉ đạo Công an phường phối hợp với tổ trưởng dân phố đến kiểm tra, xác minh nội dung phản ánh tại địa chỉ nhà số 15 Trần Qúy Khoáng, phường An Hòa.

Qua kiểm tra xác nhận hộ ông Nguyễn Văn Lập trú tại số nhà 15 Trần Qúy Khoáng thường xuyên mở nhạc lớn làm ảnh đến sinh hoạt của các hộ dân sinh sống xung quanh. UBND phường đã tiến hành nhắc nhở đối với hộ gia đình ông Nguyễn Văn Lập về việc điều chỉnh giảm lượng âm thanh, tránh gây ảnh hưởng đến các hộ dân lân cận, ông Nguyễn Văn Lập xin rút kinh nghiệm trong thời gian tới sẽ tuân thủ theo hướng dẫn của UBND phường, đảm bảo an ninh trật tự trên địa bàn phường Nếu vẫn còn tiếp tục tái phạm làm ảnh hưởng sinh hoạt các hộ dân xung quanh, UBND phường sẽ phối hợp các cơ quan chức năng xử lý theo quy định của pháp luật.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 13:36 08/10/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (137)
VTVcab tại Huế (38)
Phường Phú Bài (24)
FPT Thừa Thiên Huế (20)
Công an tỉnh (19)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Kiệt 141 Trần Phú, phường Phước Vĩnh, TP Huế vứt rác bừa bãi, trong khi...
11:09 29/01/2022
Xe ô tô mang BKS 75A10991 thường hay đậu xe sai quy định ngay khúc cua...
10:26 29/01/2022
Vào lúc 9h00p ngày 29/01/2022 tại kiệt 60 Tuệ Tĩnh, phường Thuận Hoà, TP...
10:02 29/01/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 15264227
Đang truy cập: 3922
Zalo: 0941260505