Phản ánh, kiến nghị
Loa phát thanh tại thôn 9 xã Hương Xuân, huyện Nam Đông ngưng phát thanh khi 19h mà chừ vẫn chưa tắt, phát ra tiếng ồn lạch cạch gây ảnh hưởng đến người dân. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý.
Lượt xem: 57
Ngày gửi: 20:56 03/06/2021
Hạn xử lý: 14/06/2021
Kết quả xử lý
UBND huyện Nam Đông

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, UBND huyện Nam Đông đã chỉ đạo UBND xã Hương Xuân chủ trì, phối hợp với các đơn vị để kiểm tra tình hình thực tế. Kết quả thực hiện như sau:

Ngày 03/6/2021, công ty bảo hành Ngọc Biên Đông đã kiểm tra, khắc phục hư hỏng của trạm truyền thanh xã theo yêu cầu của UBND xã; kết quả hệ thống đã hoạt động tốt vào lúc 17 giờ 15 phút cùng ngày và hệ thống truyền thanh đã đưa vào hoạt động đến 19 giờ ngắt theo khung giờ quy định.

UBND huyện chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:28 11/06/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (35)
VNPT Thừa Thiên Huế (30)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
VTVcab tại Huế (17)
Phường Phú Bài (14)
UBND Thành phố Huế (10)
Tỷ lệ không hài lòng
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Vinh Xuân (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
Đây là lần thứ 4 các em nhỏ ở xóm bị chó nhà ông Khoát cư ngụ tại thôn...
00:17 23/06/2021
Khu vực tưởng niệm Anh Hùng tại sân banh Tây Lộc, tình trạng con nghiện...
09:46 21/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Cầu Trường Tiền có một số cây đèn không đỏ. Cụ thể các cây đèn mang mã...
19:59 01/08/2021
Đường liên thôn Ngọc Anh (đường xóm 6 KQH Ngọc Anh), phường Phú Thượng,...
19:45 01/08/2021
Nhiều bóng đèn B84 khu đô thị Phú Mỹ Thượng không đỏ nhiều tháng nay. Kính...
19:01 01/08/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 3863373
Đang truy cập: 3769
Zalo: 0941260505