Phản ánh, kiến nghị
Ngày 27/6 tôi có phản ánh về việc lắp ao hồ tuy nhiên các cơ quan chức năng Phường Tây Lộc đã xử lý không đúng vị trí phản ánh, không phải vi trí bờ hồ phía sau nhà 329 Nguyễn Trãi, phường Tây Lộc mà vị trí tại bờ hồ đối diện bờ hồ phía sau nhà 329 Nguyễn Trãi, phường Tây Lộc. Kính gửi cơ quan chức năng xử lý.
Lượt xem: 82
Ngày gửi: 08:39 09/07/2021
Hạn xử lý: 20/07/2021
Kết quả xử lý
Phường Tây Lộc

Kính chào Ông/Bà.

Về phản ánh của Ông/Bà, UBND phường Tây Lộc xin được trả lời như sau:

UBND phường phối hợp với Đội quản lý đô thị Thành phố kiểm tra và đã làm việc với ông Nguyễn Phất, thường trú tại 1/333 Nguyễn Trãi. Tổ làm việc xác định tại hồ Mộc Hóa có đổ rác thải đất đá lấp một phần hồ, tổ công tác đã lập biên bản làm việc và chờ xin ý kiến xử lý. (Đính kèm biên bản làm việc)

UBND phường cám ơn sự phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà, rất mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian đến.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 17:17 30/07/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (47)
VNPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (13)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Phường Phước Vĩnh (7)
Phường Vỹ Dạ (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngày 25/9/2021, địa bàn phường phường Đúc, TP Huế được tiêm chủng vắc xin...
19:57 27/09/2021
Vào lúc 19h30 phút ngày 27 tháng 9 năm 2021 xe ô tô mang BKS 75A21643 đậu...
19:41 27/09/2021
Cho tôi hỏi vì sao bảo vệ dân phố tới thời điểm này rồi mà vẫn chưa được...
18:58 27/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5635779
Đang truy cập: 7716
Zalo: 0941260505