Phản ánh, kiến nghị
Nhà số 4 và số 6 đường Tôn Thất Dương Kỵ, Phường An Cựu, tp Huế buôn bán, lợp mái, bỏ các vật dụng gia đình lấn chiếm vỉa hè làm cản trở đi lại và làm mất mỹ quan xóm phường. Thường xuyên bỏ vật liệu xuống lòng lề đường. Đề nghị các cơ quan có thẩm quyền xem xét giải quyết dứt điểm. Xin cám ơn
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 20
Ngày gửi: 14:21 15/01/2023
Hạn xử lý: 01/02/2023
Kết quả xử lý
Phường An Cựu

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Cựu xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Tổ quản lý đô thị phường đã nhắc nhở các hộ gia đình tại địa điểm phản ánh dọn dẹp vật dụng lấn chiếm đường kiệt. (Đính kèm biên bản)

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 14:57 18/01/2023
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
vẫn còn lấn chiếm chưa có gì thay đổi cả
CDTC (1) - 09:32 31/01/2023
Chân thành cám ơn tương tác của ông/bà, UBND phường sẽ tiếp tục xử lý vấn đề mà ông/bà phản ánh; Nếu sự việc trên vẫn còn tiếp diễn mong ông/bà tiếp tục phản ánh trong thời gian tơi để UBND phương có biện pháp xử lý triệt để hơn. Xin chân thành cám ơn!
Phường An Cựu - 14:13 31/01/2023
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (321)
Công an Thành phố Huế (103)
Công an Thị xã Hương Thủy (33)
Công an huyện A Lưới (24)
FPT Thừa Thiên Huế (15)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
(100%)
Xã Hương Bình (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 14h30 ngày 08/2/2023, Xe tải BKS 75C00079 đỗ sai vị trí cản trở...
19:22 08/02/2023
Đề nghị cơ quan chức năng xử phạt người điều khiển xe máy không đội mũ...
18:48 08/02/2023
Người bán đậu hũ tại chùa Thiên Mụ cho người đi du lịch, người ở Huế đến...
17:44 08/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 25082888
Đang truy cập: 2457
Zalo: 0941260505