Phản ánh, kiến nghị
Lấn chiếm lòng đường làm ga ra 4-5 ngày nay, xe ô tô bốn chỗ phủ bạt đậu ngày đêm tại trước mặt nhà 69 Trần Nguyên Hãn. Hình ảnh được chụp vào lúc 8h35 phút ngày 10/6/2021.
Lượt xem: 42
Ngày gửi: 08:39 10/06/2021
Hạn xử lý: 21/06/2021
Kết quả xử lý
Phường Thuận Hòa

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thuận Hòa kiểm tra và trả lời như sau:

Qua phản ánh UBND phường đã báo cảnh sát khu vực phối hợp với cán bộ ủy ban làm việc với chủ xe, được biết đoạn đường này không có cấm đậu đỗ xe, nhưng đoàn cũng vận động chủ xe đậu đỗ đúng nơi quy định, thuê chổ đậu ổn định, hạn chế đậu đỗ giữa đường lâu dài ảnh hưởng đến đi lại lưu thông của người dân, chủ xe đã đồng ý với đề nghị của đoàn.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 10:53 22/06/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
dau vào đấy, không có ý thức lấy lòng đường làm gara
CDTC (1) - 14:37 22/06/2021
không có biển báo cấm dừng, cấm đỗ thì vẫn đỗ như thường. không vi phạm Luật Giao thông, đường bộ
CDTC (2) - 10:54 23/06/2021
để cố định, không di chuyển là tạo thành vật cản gây cản trở giao thông và gây mất an toàn giao thông.
CDTC (3) - 10:38 25/06/2021
ai cg váy,xe để đẩy đường kg cần trở giao thông a.vo Lý
CDTC (1) - 13:04 24/06/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (65)
VTVcab tại Huế (24)
VNPT Thừa Thiên Huế (19)
FPT Thừa Thiên Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thi công không đúng kỹ thuật, lắp đặt hố ga (họng thu nước) sai vị trí,...
12:22 17/09/2021
Xin hỏi UBND tỉnh về vấn đề dạy thêm? Chúng tôi là những giáo viên tự do,...
12:21 17/09/2021
Vào lúc 10h45 ngày 17/9/2021 tại trước cổng bệnh viện Trung ương Huế, đường...
10:54 17/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5166931
Đang truy cập: 9962
Zalo: 0941260505