Phản ánh, kiến nghị
Ngày 10/5/2021 tại số nhà 37 Lê Đình Chinh xây dựng đổ cát, sạn, bờ lô hết cả lòng lề đường, nhếch nhác. Mong cơ quan chức năng xử lý.
Lượt xem: 91
Ngày gửi: 20:05 10/05/2021
Hạn xử lý: 20/05/2021
Kết quả xử lý
Phường Phú Hiệp

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Hiệp kiểm tra và trả lời như sau:

Ngay sau khi nhận được thông tin phản ánh, UBND phường Phú Hiệp đã kiểm tra, xác minh tại đường Lê Đình Chinh và đã lập biên bản đối với ông Trần Quốc Châu tại địa chỉ 37 Lê Đình Chinh đã có hành vi để vật liệu không đúng nơi quy định gây cản trở giao thông, mất mỹ quan đô thị. Gia đình ông Châu cam đoan trong quá trình thi công sẽ đảm bảo để các phương tiện lưu thông hoặc phơi áo quần làm mất mỹ quan đô thị. Đồng thời UBND phường đã chỉ đạo tổ quản lý đô thị phường tăng cường kiểm tra và xử nếu tái vi phạm.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:06 18/05/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (38)
FPT Thừa Thiên Huế (31)
VNPT Thừa Thiên Huế (25)
VTVcab tại Huế (18)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
Công an tỉnh (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Trường Đại học Y Dược (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Vietcombank (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Vinh Xuân (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đường Nguyễn Chí Thanh đoạn từ Toà án huyện Quảng Điền đến Quảng Thọ mới...
08:05 11/06/2021
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đường xuống cấp nhiều hố voi nằm rãi rác trên đường Trưng Nữ Vương đoạn...
19:27 12/06/2021
Đèn năng lượng mặt trời trên tuyến đường tỉnh lộ 6 từ thị trấn Phong Điền...
19:21 12/06/2021
Vào lúc 17h04 ngày 12/06/2021 xe ô tô mang BKS 75A 02344 đang đỗ xe trái...
18:47 12/06/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 1874255
Đang truy cập: 7950
Zalo: 0941260505