Phản ánh, kiến nghị
Ngày 31/12/2021 tôi có phản ánh về 1 tấm lan can thép của cầu Tam Giang (nối xã Hương Phong và xã Hải Dương, TP Huế) bị mất kết nối, ngày 11/1/2021 cơ quan chức năng trả lời đã sửa chữa nhưng đến ngày 17/01/2022 chưa thấy đơn vị chủ quản sửa chữa (tấm lan can nằm giữa cột đèn 18B và 19B). Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra xử lý triệt để. Xin cám ơn. Ảnh chụp vào sáng ngày 17/01/2022.
1/2
1
2
Lượt xem: 199
Ngày gửi: 09:31 17/01/2022
Hạn xử lý: 26/01/2022
Kết quả xử lý
Sở Giao thông Vận tải

Kính chào Ông/Bà.

Về vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Sở Giao thông Vận tải đã kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được phản ánh, Sở Giao thông Vận tải đã yêu cầu đơn vị quản lý, bảo dưỡng thường xuyên tuyến đường sửa chữa, hiện nay đã sửa chữa hoàn thành (có hình ảnh đính kèm).

Sở Giao thông Vận tải chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 18:07 26/01/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (70)
Công an tỉnh (59)
FPT Thừa Thiên Huế (19)
Sở Giao thông Vận tải (11)
Truyền Hình Cáp SCTV Huế (11)
Phường Phú Bài (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Người dân tại thôn Đông Xuyên, xã Quảng An, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa...
12:11 10/05/2022
Phát hiện có quả đạn nằm ngay đoạn công viên Bến Me, giữa đoạn cầu cong...
07:53 26/04/2022
Kính của 2 tủ bán nước giải khát tự động trên đường đi bộ công viên 3/2,...
06:30 26/04/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Xin được hỏi thắc mắc của khu 69 hộ dân trục đường 49B thuộc địa bàn phường...
15:33 24/05/2022
Mặc dù đã lên Phường nhưng con đường mà người dân chúng tôi đang sinh sống...
15:21 24/05/2022
Trụ điện đã được chôn từ cuối năm ngoái nhưng đến nay vẫn chưa có điện...
14:58 24/05/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18140921
Đang truy cập: 163
Zalo: 0941260505