Phản ánh, kiến nghị
Tại vị trí giữa số nhà 12 và số 14 đường Lê Huân sau cơn bão tháng 10 năm 2020 cây xanh đã bị đổ, gãy nhưng đến bây giờ vẫn chưa được trồng khắc phục lại cây xanh. Kính mong các cơ quan chức năng xử lý. Xin chân thành cám ơn.
1/2
1
2
Lượt xem: 84
Ngày gửi: 11:10 06/06/2021
Hạn xử lý: 16/06/2021
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Trung tâm Công viên Cây xanh Huế xin ghi nhận ý kiến đóng góp của quý Ông/Bà. Hiện nay, thời tiết đang nắng nóng gay gắt nên chưa thể trồng cây, Trung tâm đã làm việc với chủ nhà và sẽ tiến hành trồng lại cây trong điều kiện thời tiết thuận lợi.

Trung tâm Công viên Cây xanh Huế cập nhật kết quả:

Trung tâm đã kiểm tra lại vị trí tại hố cây ở 14 Lê Huân không thể trồng cây được. (Đính kèm hình ảnh)

Trung tâm chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:05 07/07/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (146)
Phòng Cảnh sát Giao thông (65)
Công an Thành phố Huế (22)
(17)
(14)
(11)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đội cây xanh đô thị cưa cành (chống bão) nhưng không lấy hết các cành cây...
10:57 29/09/2022
Tại tuyến đường Lương Nhữ Hộc từ nhà số 2 đến số nhà 20, phường An Tây,...
10:46 29/09/2022
Vào lúc 10 giờ 02 phút, ngày 29/09/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75D139655...
10:02 29/09/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21758865
Đang truy cập: 6873
Zalo: 0941260505