Phản ánh, kiến nghị
Tại bờ sông 150 Phan Chu Trinh, phường Phước Vĩnh, TP Huế không còn vỉa hè cho người đi bộ, tôi đã gửi phản ánh và phía Điện lực đã trả lời, trong khi các cơ quan quản lý trạm điện, biển báo giao thông, cây xanh đều đúng. Đề nghị phòng Đô thị xem lại để điều chỉnh trả lại vỉa hè cho người đi bộ.
1/2
1
2
Lượt xem: 29
Ngày gửi: 13:20 27/06/2022
Hạn xử lý: 15/07/2022
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính gửi Quý Ông/Bà.

Vấn đề Quý Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Phòng Quản lý đô thị xin ghi nhận ý kiến đóng góp.

Hiện nay Phòng Quản lý đô thị đã yêu cầu đơn vị duy tu tiến hành di dời biển báo hiệu giao thông (biển trẻ em) đến vị trí thích hợp nhằm đảm bảo cho người dân đi lại trên vỉa hè được thuận tiện (đính kèm hình ảnh).

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 10:35 19/07/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (715)
Phòng Cảnh sát Giao thông (83)
FPT Thừa Thiên Huế (25)
Công an huyện A Lưới (18)
Công an Thành phố Huế (18)
VTVcab tại Huế (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 11 giờ 13 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G110819...
11:13 09/12/2022
Vào lúc 11 giờ 12 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G121751...
11:12 09/12/2022
Vào lúc 11 giờ 10 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G145649...
11:10 09/12/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23753069
Đang truy cập: 152
Zalo: 0941260505