Phản ánh, kiến nghị
Tại tuyến đường kiệt 121 Địa Linh, Phường Hương Vinh, TP Huế, đã tiến hành thi công gần 1 tháng nhưng thời gian gần đây không có đơn vị thi công làm đường. Việc sửa đường đang bỏ dỡ, trì hoãn khiến cho việc đi lại và sinh hoạt của người dân liên thôn xảy ra rất khó khăn đặc biệt là sắp bước vào mùa mưa lũ. Mới 1 cơn mưa nhỏ, con đường trở thành đường mương lầy lội. Kiến nghị cơ quan chức năng sớm đẩy nhanh thi công làm đường kiệt, tình trạng có thể sớm được giải quyết. Xin cám ơn
1/7
1
2
3
4
5
6
7
Lượt xem: 22
Ngày gửi: 08:05 12/08/2022
Hạn xử lý: 23/08/2022
Kết quả xử lý
Phường Hương Vinh

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Hương Vinh xin thông báo kết quả xử lý như sau:

UBND phường đã làm việc với đơn vị thi công công trình. Qua làm việc, Đơn vị thi công cho biết từ khi triển khai thực hiện công trình nâng cấp tuyến đường kiệt 121 Địa Linh, Đơn vị thi công thực hiện liên tục và phải nghỉ thi công vào 03 ngày mưa và sẽ tiếp tục thi công trở lại khi trời tạnh ráo và hết mưa để đảm bảo tiến độ của công trình. Vào ngày 11/8/2022, Đơn vị đã tiếp tục thi công trình. (Có hình ảnh kèm theo)

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong muốn nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 11:07 15/08/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (146)
Phòng Cảnh sát Giao thông (65)
Công an Thành phố Huế (22)
(17)
(14)
(11)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đội cây xanh đô thị cưa cành (chống bão) nhưng không lấy hết các cành cây...
10:57 29/09/2022
Tại tuyến đường Lương Nhữ Hộc từ nhà số 2 đến số nhà 20, phường An Tây,...
10:46 29/09/2022
Vào lúc 10 giờ 02 phút, ngày 29/09/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75D139655...
10:02 29/09/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21757931
Đang truy cập: 6415
Zalo: 0941260505