Phản ánh, kiến nghị
Đơn vị thi công kè sông An Cựu đường Đặng Văn Ngữ, phường An Đông đoạn từ kiệt 19 về đến số nhà 55 thi công phá dỡ phần mặt đường và kè cũ đã 10 ngày nay nhưng không có bóng dáng một công nhân nào trên công trường để thi công kè và thực hiện công tác hoàn trả. Hiện phần mặt đường Đặng Văn Ngữ bị thu hẹp dẫn đến tình trạng kẹt xe thường xuyên xảy ra (do bề rộng mặt đường Đặng Văn Ngữ vốn đã hẹp nay càng hẹp thêm). Việc nhà thầu thi công rào dây an toàn sơ sài dẫn đến nguy cơ mất an toàn giao thông, tai nạn có thể xảy ra bất cứ lúc nào. Hình ảnh chụp trưa ngày 20/9/2022. Đề nghị chủ đầu tư Ban quản lý dự án yêu cầu nhà thầu sớm triển khai thi công hoàn trả lại mặt bằng cho người dân tham gia giao thông được thuận lợi. Chân thành cảm ơn.
1/2
1
2
Lượt xem: 11
Ngày gửi: 14:38 20/09/2022
Hạn xử lý: 29/09/2022
Xử lý
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Chương trình phát triển các đô thị loại II (các đô thị xanh)
Phản ánh đã được tiếp nhận
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (114)
(17)
Công an Thành phố Huế (13)
(10)
(9)
Phòng Cảnh sát Giao thông (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Chưa xử lý lắp nắp cống thoát nước trước số nhà 149 Đinh Tiên Hoàng, phường...
11:19 04/10/2022
Ngày 16/9/2022 các hộ dân tại Kiệt 63, đường Vạn Xuân, phường Kim Long,...
10:56 04/10/2022
Tình trạng lấn chiếm vỉa hè để bung dù, giăng bạc phục vụ cho mục đích...
10:34 04/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21932716
Đang truy cập: 10880
Zalo: 0941260505