Phản ánh, kiến nghị
Kính gửi: Cơ quan chức năng. Tuyến đường đi vào từ 62 Nguyễn Văn Linh, phường An Hòa, đối diện UBND phường An Hòa hiện trạng đang xuống cấp trầm trọng, phần lớn tuyến đường đã bong trong lớp nhựa mặt đã lâu nên gây nhiều bụi vào mùa hè và đọng nước, trơn trượt vào mùa đông. Khu vực xung quanh cũng đang ở tình trạng tương tự, mặc dù mật độ dân cư rất đông. Kiến nghị cơ quan chức năng bố trí nâng cấp đường xá khu vực này để người dân được thuận lợi đi lại. Trân trọng cảm ơn.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 105
Ngày gửi: 18:24 05/05/2022
Hạn xử lý: 17/05/2022
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý Đô thị thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Tuyến đường này hiện nay Phòng Quản lý đô thị đã đưa vào danh mục đầu tư công trung hạn, báo cáo UBND Thành phố đầu tư trong năm 2023.

Phòng Quản lý Đô thị chân thành cảm ơn phản ánh của Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được góp ý trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:25 19/05/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (206)
Công an huyện Quảng Điền (164)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế (5)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
Công an Thành phố Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 16 giờ 26 phút, ngày 04/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H140248...
11:27 10/08/2022
Đoạn đường Phùng Hưng, trước kiệt 58 Phùng Hưng, phường Đông Ba,TP Huế,...
11:25 10/08/2022
Vào lúc 07 giờ 49 phút, ngày 07/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75G146020...
11:25 10/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20034146
Đang truy cập: 7781
Zalo: 0941260505